Hỏi Đăng kí cục wifi wimax 2+

Thuy

Kohai Học Việc
cho mình hỏi đăng kí cục wifi này nhưng mà bên nhà mạng gửi về hàng tháng thanh toán tiền máy là 800¥ vậy thì đăng kí ブラン放題 thì hàng tháng phải trả bao nhiêu vậy? Cục wifi w02 ấy, mình đăng kí qua mạng họ gửi hồ sơ về nhưng thấy gửi trả góp cho cục wifi và gửi giấy tờ điền thông tin ngân hàng thôi.

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cái 800 yên đó là tiền máy trả trong 24 tháng,nhưng tiền máy thì sẽ đc miễn phí.
Trong 2 năm nếu mà hủy hợp đồng giữa chừng thì số tháng còn lại x 800 yên tiền máy phải trả họ.
Tiền cước hàng tháng thì như trong bài viết đã nói rồi ko thay đổi nhé.

Thuy

Kohai Học Việc
Họ gửi giấy tờ ngân hàng về cho mình đăng kí rồi nhưng mình muốn huỷ để đăng kí sim data thì có sao không nhỉ??đăng nhập vào trang của biglobe thì có tên thành viên rồi nhưng đang trong quá trình đăng kí.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Họ gửi giấy tờ ngân hàng về cho mình đăng kí rồi nhưng mình muốn huỷ để đăng kí sim data thì có sao không nhỉ??đăng nhập vào trang của biglobe thì có tên thành viên rồi nhưng đang trong quá trình đăng kí.
Nếu chỉ đăng ký sim data thì hãy đăng ký bằng tài khoản mới,tài khoản giấy tờ hiện tại hãy hủy nó đi,sau 1,2 tuần nữa thì tài khoản hiện tại sẽ tự động bị hủy nên ko phải lo nhé.

Thuy

Kohai Học Việc
Mình đăng kí cục wifi w02 rồi nhưng như minh đăng kí thì là mạng 放題 nhưng sao trong cục wifi báo là chỉ có 7gb nhỉ?? add giải thích giùm mình với ...????

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cái đó chỉ là chức năng tính dung lượng truyền tải tự động của máy thôi ko liên quan gì đến gói cước hết nhé.

Thuy

Kohai Học Việc
cho mình hỏi là bây giờ mình đang dùng cục wifi w02, mình có làm theo hướng dẫn của add nên Biglobe có gửi mail cho mình là ok rồi nhỉ???

Thuy

Kohai Học Việc
Mình có đọc qua một số câu hỏi của các bạn thấy có bạn phải trả tiền máy vì không kịp đăng kí theo yêu cầu nhà mạng vậy mình có phải đăng kí gì nữa không nhỉ??

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình có đọc qua một số câu hỏi của các bạn thấy có bạn phải trả tiền máy vì không kịp đăng kí theo yêu cầu nhà mạng vậy mình có phải đăng kí gì nữa không nhỉ??
Do bạn đó khi giấy tờ về ko chịu điền vào gửi đi cho họ quá hạn nên ko đc khuyến mãi tiền và khuyến mãi máy.
Trường hợp của bạn là ok rồi,ko sao đâu.

Thuy

Kohai Học Việc
Ah mình muốn hỏi là đăng kí sim nghe gọi có mạng thì tầm bao nhiêu tiền một tháng vậy add?? Đăng kí mới

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ah mình muốn hỏi là đăng kí sim nghe gọi có mạng thì tầm bao nhiêu tiền một tháng vậy add?? Đăng kí mới
Rẻ thôi,nếu đk sim nghe gọi gói cước 3GB thì khoảng 1400 yên/tháng

Thuy

Kohai Học Việc
Vậy mình muốn đăng kí một cái nanosim nghe gọi 3g thì đk ntn vậy ad?dùng cho iphone 6 plus mà đăng kí nghe gọi và mạng 3g thì 1600¥ thì phải??

Sửa lần cuối:

Thuy

Kohai Học Việc
Cho mình hỏi vấn đề nenkin houken vs , bên 市役所 có gửi cho mình tờ giấy này

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Vậy mình muốn đăng kí một cái nanosim nghe gọi 3g thì đk ntn vậy ad?dùng cho iphone 6 plus mà đăng kí nghe gọi và mạng 3g thì 1600¥ thì phải??
Bạn nhận đc máy wimax2+ của họ rồi thì gửi thông tin đăng nhập tài khoản biglobe ghi trong tờ hợp đồng vào inbox cho mình nhé.Mình sẽ đăng ký sim hộ cho (trong vòng 4-5 ngày là sẽ nhận đc sim)

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.