Hỏi công ty haken

trâm

Thành Viên Mới
mọi nguời ơi cho e biết thêm về công ty haken với ạ e tình cờ đọc đuợc trên mạng mà k coa hiểu rõ lắm ạ
Truờng hợp của e là đi TNS 3 năm r về e muốn đi tiếp theo diện kĩ sư mà ở cty e đi TNS cũng có đơn về kĩ sư nữa ạ nhưng họ cũng tốn phí đi như TNS. hơn 5000usd. E tình cờ đọc về cty haken này mà e k hiểu rõ lắm về cơ chế của nó ạ. Đi như vậy mình sẽ mất bn tiền phí ạ???
お願いします。

trâm

Thành Viên Mới
hí hí e xin trình bày lại ạ
e là TNS còn hơn tháng nữa là về nuớc theo e biết thì loại visa như của bọn e thì k đc chuyển visa mà phải về nuớc r mới qua lại đuợc
e có đọc về công ty haken mà e k hiểu rõ lắm cty haken có tuyển nguời ở vn không ạ hay chỉ tuyển nguời khi còn ở nhật ạ??? mà họ có tuyển ở vn thì mình có mất phí gì không ạ??? e đi TNS truớc mất 6000usd tiền phí ạ

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
hí hí e xin trình bày lại ạ
e là TNS còn hơn tháng nữa là về nuớc theo e biết thì loại visa như của bọn e thì k đc chuyển visa mà phải về nuớc r mới qua lại đuợc
e có đọc về công ty haken mà e k hiểu rõ lắm cty haken có tuyển nguời ở vn không ạ hay chỉ tuyển nguời khi còn ở nhật ạ??? mà họ có tuyển ở vn thì mình có mất phí gì không ạ??? e đi TNS truớc mất 6000usd tiền phí ạ
Thứ nhất là TNS như b thì ko thể chuyển visa khi còn ở Nhật
Bắt buộc phải về VN 1 thời gian , sau đó làm ở cty Nhật ở Vn 1 thời gian thì hồ sơ sẽ đẹp hơn
Và điều kiện bắt buộc muốn qua Nhật theo diện kĩ sư phải có bằng cao đẳng , đại học ở VN
Còn haken hay không haken cũng là cty môi giới cả thôi , tùy thuộc vào bằng cấp và trình độ của bạn sẽ quyết định mất phí hay không mất phí

trâm

Thành Viên Mới
dạ e cảm ơn ạ. cho e hỏi nếu mà bằng đại học mà là bằng kế toán thì có đi đụoc theo visa kĩ sư k ạ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.