Hỏi chuyển sang sim nghe gọi

lynk

Thành Viên Mới
add cho e hỏi.e chuyển sang sim nghe gọi được 1 tháng nay rồi nhưng không thấy sim về.e nhận chì nhận được giấy báo đã chuyển sang sim nghe gọi mà không nhận được sim.e nhận đc giấy báo đã chuyển sang sim nghe gọi tới 2 lần vẫn không thấy sim đâu.e chỉ đky chuyển đổi gói nghe gọi 1 lần.nhưng nhận được 2 lần giấy thông báo mà k có sim đến.add ktra giùm e vs ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
add cho e hỏi.e chuyển sang sim nghe gọi được 1 tháng nay rồi nhưng không thấy sim về.e nhận chì nhận được giấy báo đã chuyển sang sim nghe gọi mà không nhận được sim.e nhận đc giấy báo đã chuyển sang sim nghe gọi tới 2 lần vẫn không thấy sim đâu.e chỉ đky chuyển đổi gói nghe gọi 1 lần.nhưng nhận được 2 lần giấy thông báo mà k có sim đến.add ktra giùm e vs ạ
Khả năng cao là em chưa up ảnh giấy tờ tuỳ thân lên hệ thống rồi.
Nếu ko biết cách làm thì inbox cho mình thông tin đăng nhập tk biglobe,và ảnh thẻ ngoại kiều 2 mặt nhé.

lynk

Thành Viên Mới
Nếu ko biết cách làm thì inbox cho mình thông tin đăng nhập tk biglobe,và ảnh thẻ ngoại kiều 2 mặt nhé.
em đã post r ad ạ.e làm đầy đủ mà.

lynk

Thành Viên Mới

lynk

Thành Viên Mới
add xem giùm e thế này là e đky thành công r đúng k?chuyển thành công sag sim nghe gọi r.nhưng sim chưa thấy đâu hix

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em inbox thông tin đăng nhập tk của biglobe mình check cho nhé.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.