Hỏi Chuyển ngược lại nghe gọi về data BIGLOBE

txt290

Thành Viên Mới
Mọi người cho mình hỏi. Giờ mình ko có nhu cầu nghe gọi nữa. Muốn chuyển về data thì có cách nào ko ạ ? Xin mọi người giúp đỡ

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu
Hủy rồi đăng ký lại cái sim data mới đó bác, còn chỉ hủy option nghe gọi không thì KHÔNG ĐƯỢC.

hungkim

Thành Viên Mới
có ai biết cách thanh toán tiền mạng data với nghe gọi sim biglobe như thế nào không ạ , mình không có thẻ yuchou

hungkim

Thành Viên Mới
Mình không trực tiếp làm sim mà nhờ 1 bạn trên fb làm sim mất phí 3 sen , nghe bạn ấy bảo cứ ra combini là họ chỉ cho !!!

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu
Đăng ký cái sim mà phí 3 sen ? Thế mỗi tháng bạn dùng bao nhiêu phải gửi cho bác kia à ?
- Bạn không phải là người đăng ký (ko đứng tên trên hợp đồng) nên không có tài khoản đăng nhập My Page Biglobe, thế nên thật sự không có giải pháp nào đổi hình thức chi trả cả.

hungkim

Thành Viên Mới
không có bác ấy noi cứ đến tháng cứ việc ra combini mà thanh toán , ko có gửi cho bác ấy

dangvtpt

Kohai Học Việc
bạn bảo ng kia gửi cho hợp đồng rồi dùng id và pass trong đó đăng nhập
nếu có thẻ credit r thì thêm vào là đc

hungkim

Thành Viên Mới
bạn bảo ng kia gửi cho hợp đồng rồi dùng id và pass trong đó đăng nhập
nếu có thẻ credit r thì thêm vào là đc
Mình có mới làm cái thẻ này không biết có được không bạn nhỉ , thank m.n

dangvtpt

Kohai Học Việc
thẻ ngân hàng hoặc thẻ credit mình nghĩ là đều đ.c cả
nếu tránh phiền phức thì bạn tự đăng kí một cái sim mới cho nó chính chủ và trả lại sim cho ng kia
hoặc yêu cầu họ gửi lại hợp đồng và tài khoản rồi vào thay đổi mật khẩu và cách thanh toán
sẽ hợp lí hơn

Sửa lần cuối:

hungkim

Thành Viên Mới
thẻ ngân hàng hoặc thẻ credit mình nghĩ là đều đ.c cả
nếu tránh phiền phức thì bạn tự đăng kí một cái sim mới cho nó chính chủ và trả lại sim cho ng kia
hoặc yêu cầu họ gửi lại hợp đồng và tài khoản rồi vào thay đổi mật khẩu và cách thanh toán
sẽ hợp lí hơn
em cảm ơn bác nhiều ạ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.