Hỏi chờ simdata

hoangnam

Kohai Học Việc
Thực sự là đk đc cái sim này gian nan thật. Mình gửi hồ sơ từ 20/12 đến giờ không thấy tăm hơi ji, nản. Đang cần mạng mà kg biết có nên đk sim khác kg.sợ đk xong nó lại về thì thành 2 mạng cũng nhọc. Ad cho mình tí lời khuyên với !

Khuất Bảo Namm

Kohai Học Việc
Thực sự là đk đc cái sim này gian nan thật. Mình gửi hồ sơ từ 20/12 đến giờ không thấy tăm hơi ji, nản. Đang cần mạng mà kg biết có nên đk sim khác kg.sợ đk xong nó lại về thì thành 2 mạng cũng nhọc. Ad cho mình tí lời khuyên với !
Từ b ơi họ phải làm cho rất nhiều người mà. Với lại khi b gửi thư thì bưu điện gom rất nhiều thư của cùng 1 địa chỉ để gửi . Sau khi đến nơi thì họ xử lý lần lượt. Với cả hnay là lịch đỏ nữa. Mình đki từ 12/12 giờ đã có sim đâu =))) đừng ngóng làm gì kệ nó

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
hàng rẻ mà. ai cũng muốn đăng ký. mà đâu phải ai viết hồ sơ cũng đúng đâu. hehe

Master

Kohai Học Việc
Tiện hỏi mod @hoangtam, mình đăng ký sim Biglobe trên mạng từ 30/12 đến giờ gần 2 tuần rồi vẫn chưa có hợp đồng gửi về, thế có lâu quá ko mod? Biết đợt này đang nghỉ tết chắc cũng lâu hơn chút.
Có cách nào kiểm tra xem mình đã đăng ký thành công ko mod? E vừa ra cửa hàng của họ, chắc chi nhánh thì họ nói ko kiểm tra đc, và cũng ko cho đký ở cửa hàng vì mình đã đký online rồi.
Tks mod

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Tiện hỏi mod @hoangtam, mình đăng ký sim Biglobe trên mạng từ 30/12 đến giờ gần 2 tuần rồi vẫn chưa có hợp đồng gửi về, thế có lâu quá ko mod? Biết đợt này đang nghỉ tết chắc cũng lâu hơn chút.
Có cách nào kiểm tra xem mình đã đăng ký thành công ko mod? E vừa ra cửa hàng của họ, chắc chi nhánh thì họ nói ko kiểm tra đc, và cũng ko cho đký ở cửa hàng vì mình đã đký online rồi.
Tks mod
đợi 1 thời gian nữa. đăng ký lại thôi. đừng đăng ký nhiều quá. họ tưởng trêu họ thôi

Master

Kohai Học Việc
đợi 1 thời gian nữa. đăng ký lại thôi. đừng đăng ký nhiều quá. họ tưởng trêu họ thôi
đăng ký lại thì ra cửa hàng đăng ký được ko mod?
với cả nếu hết tuần này họ ko gửi hợp đồng về thì tuần sau đký lại luôn có đc ko?vì e cũng đang cần đt rồi :oops:

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.