Hỏi Cách thanh toán tiền trong thẻ rakuten

Toan tran

Thành Viên Mới
Anh chị senpai cho em hỏi là thẻ rakuten cho phép nợ tối đa 20 man... sau khi mua tới 20man thì không thể mua được nữa,,.. bây h em muốn trả số tiền 20man nayf để tiếp tucjmua hàng thì làm thế nào ạ... đợi đến ngày 27 cuối tháng thì lâu quá... E đang gấp lắm, sempai nào biết rõ về cái này chỉ cho em với,,, em xin cảm ơn

DaibieuTB

Kohai Học Việc
bạn ơi cho hỏi mua kiểu j vậy ... nay mình ra lawson sài thử mak vẫn phải thanh toán tiền mặt là thế nào ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Anh chị senpai cho em hỏi là thẻ rakuten cho phép nợ tối đa 20 man... sau khi mua tới 20man thì không thể mua được nữa,,.. bây h em muốn trả số tiền 20man nayf để tiếp tucjmua hàng thì làm thế nào ạ... đợi đến ngày 27 cuối tháng thì lâu quá... E đang gấp lắm, sempai nào biết rõ về cái này chỉ cho em với,,, em xin cảm ơn
Ko dc em ạ.
Phải chờ đến ngày thanh toán xong,hệ thống update rồi mới sử dụng tiếp đc. Vì số tiền là quy định rồi.
Nếu muốn sử dụng thoải mái ko gò bó thì nên đăng ký sử dụng thẻ debit,trong tk ngân hàng có bao nhiêu thì tiêu đc bấy nhiêu nhé.

Langbac

Thành Viên Mới
Ad cho em hỏi. Em đã đăng kí therakuten thành công và vừa nhận đc 2000 point. Em đã sử dụng thẻ để mua hàng. Em đã viết tờ đăng kí liên kết với tài khoản yucho, làm sao biết đuợc là đã đăng kí liên kết thành công hay chưa ạ. Mong anh chị giúp đỡ

2x5=10

Kohai Học Việc
Ad cho em hỏi. Em đã đăng kí therakuten thành công và vừa nhận đc 2000 point. Em đã sử dụng thẻ để mua hàng. Em đã viết tờ đăng kí liên kết với tài khoản yucho, làm sao biết đuợc là đã đăng kí liên kết thành công hay chưa ạ. Mong anh chị giúp đỡ
Khi bạn nhận thẻ có 1 tờ giấy kèm theo có ghi số tk Yucho hay tk ngân hàng liên kết với rakuten rồi bạn nha.

Langbac

Thành Viên Mới
Khi bạn nhận thẻ có 1 tờ giấy kèm theo có ghi số tk Yucho hay tk ngân hàng liên kết với rakuten rồi bạn nha.
Mình điền thông tin với đóng dấu rồi không biết có đuợc chưa nữa. Hơn tuần rồi chưa thấy thông báo gì. Cảm ơn ad

2x5=10

Kohai Học Việc
bạn ơi cho hỏi mua kiểu j vậy ... nay mình ra lawson sài thử mak vẫn phải thanh toán tiền mặt là thế nào ?
Lawson thanh toán bình thường mà bạn. Mình vãn dùng để mua ở Lawson, siêu thị...

2x5=10

Kohai Học Việc
Mình điền thông tin với đóng dấu rồi không biết có đuợc chưa nữa. Hơn tuần rồi chưa thấy thông báo gì. Cảm ơn ad
Cái tờ đó là tờ thông báo cho bạn. Trường hợp bạn thay đổi ngân hàng liên kết khác thì điền, còn yucho thì không cần. Giờ bạn cứ ra thanh toán bình thường nha.

ngocnguyen

Thành Viên Mới
Anh chị senpai cho em hỏi là thẻ rakuten cho phép nợ tối đa 20 man... sau khi mua tới 20man thì không thể mua được nữa,,.. bây h em muốn trả số tiền 20man nayf để tiếp tucjmua hàng thì làm thế nào ạ... đợi đến ngày 27 cuối tháng thì lâu quá... E đang gấp lắm, sempai nào biết rõ về cái này chỉ cho em với,,, em xin cảm ơn[/

hiện tại mình cũng đang dùng thẻ tín dụng cảu rakuten mình có dùng để đăng kí điện thoại tháng trước họ trừ 2sen vào tài khoản tiền điện thoại vào thẻ tín dụng giờ mình muốn trả 2sen cho rakuten thì phải làm thế nào vậy ạ
mình không liên ket the rakuten voi tai khoản ngân hàng có cách nào để thanh toán được không
như là ra conpini chẳng hạn

ttson24

Thành Viên Mới
Chào bạn.
mình nhận tờ giấy đăng kí rồi, ghi rồi luôn mà sao nó gửi lại hoài. mình ghi sai chỗ nào chả biết. bạn có bài hướng dẫn ghi không vậy.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.