Hỏi Cách sử dụng visa debit

Nhucrangdaisu

Kohai Học Việc

Tình hình tôi có làm được thẻ visa debit (japan net bank) họ đã gửi thẻ (ngoài ra ko có sổ ngân hàng hay thông tin gì để bỏ tiền vào tk để sử dụng.TÔI XIN HỎI AI BIẾT CÁCH LIÊN KẾT NGÂN HÀNG VỚI THẺ LOẠI NÀY XIN HƯỚNG DẪN GIÚP TÔI CẢM ƠN.

ngovantien

Sempai Gương Mẫu
ô

Tình hình tôi có làm được thẻ visa debit (japan net bank) họ đã gửi thẻ (ngoài ra ko có sổ ngân hàng hay thông tin gì để bỏ tiền vào tk để sử dụng.TÔI XIN HỎI AI BIẾT CÁCH LIÊN KẾT NGÂN HÀNG VỚI THẺ LOẠI NÀY XIN HƯỚNG DẪN GIÚP TÔI CẢM ƠN.
lúc đki bạn chọn liên kết với tài khoản nào vậy

TiTi

Kohai Học Việc
Cái thẻ này vừa là thẻ ngân hàng vừa là thẻ debit, nó tích hợp vào 1 thẻ, muốn sử dụng thì cứ cho tiền vào như thẻ ngân hàng bình thường thôi

Nhucrangdaisu

Kohai Học Việc
Cái thẻ này vừa là thẻ ngân hàng vừa là thẻ debit, nó tích hợp vào 1 thẻ, muốn sử dụng thì cứ cho tiền vào như thẻ ngân hàng bình thường thôi
Cảm ơn bạn.TÔI ĐÃ LIÊN KẾT NGÂN HÀNG YUCHO VÀ NẠP TIỀN VÀO YUCHO VÀ KIỂM TRA SỐ DƯ CŨNG KO CÓ T TRONG TK NÊN POATY

TiTi

Kohai Học Việc
A ko hiểu ý em nói rồi, cái thẻ này cũng là thẻ ngân hàng bình thường luôn, giống như thẻ yuuchou bình thường anh dùng ấy!! Có thể nhận tiền, chuyển tiền đc!!
A có thấy mã chi nhánh 003 với số tài khoản: 3012113 ko?? Anh muốn sử dụng thì sáng mai anh mang thẻ này ra ATM của konbini ý, đầu tiên cho thẻ vào rồi chọn お預け, nạp tiền giống hệt như mình cho tiền vào thẻ yuuchou ý, lúc ấy có tiền trong thẻ ngay

TiTi

Kohai Học Việc
Nhưng anh phải chú ý, khi nạp tiền ý thì phải đút cái phía có chữ VISA vào trước, anh để ý bên dưới có dòng chữキャッシュカードの利用 và cái mũi tên màu đỏ ko?? anh nhét theo cái chiều đó vào để nạp

Nhucrangdaisu

Kohai Học Việc
Nhưng anh phải chú ý, khi nạp tiền ý thì phải đút cái phía có chữ VISA vào trước, anh để ý bên dưới có dòng chữキャッシュカードの利用 và cái mũi tên màu đỏ ko?? anh nhét theo cái chiều đó vào để nạp
Cảm ơn bạn đã hướng dẫn chi tiết quá đi.mai ra làm thử.cảm ơn lần nữa vì sự NHIỆT TÌNH CỦA BẠN

pickpao

Kohai Học Việc
Bạn cứ nạp tiền vào Ngân hàng Japan Net Bank bằng thẻ này nó tự Nạp vào cả 2 bên thẻ Debit với Ngân hàng tiêu ở đâu thì nó trừ ở đấy , chứ ko phải liên kết với ngân hàng nào cả.

Nhucrangdaisu

Kohai Học Việc
Bạn cứ nạp tiền vào Ngân hàng Japan Net Bank bằng thẻ này nó tự Nạp vào cả 2 bên thẻ Debit với Ngân hàng tiêu ở đâu thì nó trừ ở đấy , chứ ko phải liên kết với ngân hàng nào cả.
Đã làn theo bạn chỉ dẫn THÀNH CÔNG NGOÀI MONG ĐỢI

tukhuls

Thành Viên Mới
Cho mình hỏi chút! Mình nhận lương vào tk yucho nên bây giờ lại phải rút ra nạp vào tk của ngân hàng JNB rất là phiền phức ! Vậy có cách nào mà liên kết từ thẻ JNB với tk yucho để trừ trực tiếp vào không?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.