Hỏi cách gửi đồ từ việt sang nhật

Tiến Đệ

Kohai Học Việc
chào add và ace trong gr.Chuyện là bây giờ e đang làm hồ sơ thi senmon,cần bằng gốc ở nhà nên e muốn gửi từ nhà qua bên này nhưng ko biết cách gửi ntn.add hướng dẫn e đc ko ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
chào add và ace trong gr.Chuyện là bây giờ e đang làm hồ sơ thi senmon,cần bằng gốc ở nhà nên e muốn gửi từ nhà qua bên này nhưng ko biết cách gửi ntn.add hướng dẫn e đc ko ạ
Cứ ra bưu điện gửi dạng EMS là ok em nhé.
Ngày xưa mình thi đại học ở nhà bố mẹ cũng gửi cho mình qua EMS hết tất cả các loại giấy tờ.
Để đảm bảo sợ ko bị nhầm địa chỉ thì em hãy đánh địa chỉ ra file work rồi gửi về cho người ở VN đem ra hàng để in địa chỉ tiếng Nhật đó rồi dán vào bưu phẩm là ok.

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Cái tên gửi không phải là ems thì phải. Cứ bảo là gửi sang nhật. Gửi giấy tờ cũng rẻ lắm

Tiến Đệ

Kohai Học Việc
Cứ ra bưu điện gửi dạng EMS là ok em nhé.
Ngày xưa mình thi đại học ở nhà bố mẹ cũng gửi cho mình qua EMS hết tất cả các loại giấy tờ.
Để đảm bảo sợ ko bị nhầm địa chỉ thì em hãy đánh địa chỉ ra file work rồi gửi về cho người ở VN đem ra hàng để in địa chỉ tiếng Nhật đó rồi dán vào bưu phẩm là ok.
chi phí ntn add
và tầm mất bao lâu thì mình có thể nhận đc bên này

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Gửi hồ sơ qua EMS tốn vài trăm nghìn thôi,nếu gửi thứ 2 thì tầm thứ 5,6 là nhận đc.
Nếu gửi giữa tuần thì sang tuần sau mới nhận đc.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.