Help! Bảo lãnh vợ sang Nhật

Tran Kim Son

Kohai Học Việc
Mình đang làm cho một công ty hakken, mình muốn bảo lãnh vợ sang Nhật không biết có được không, xin các bạn hiểu biết tư vấn giúp mình!

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
vẫn bình thường bạn à. cứ làm theo hướng dẫn nhé bạn

Nguyễn Thị Huyền Trang

Thành Viên Mới
e chào các a c ạh! Tháng tư này e bắt đầu đi làm và muốn bảo lãnh ck sang ! e đã đọc hướng dẫn làm thủ tục của a c chỉ và có một pần là vừa vào công ty e chưa đóng thuế thì ko biết làm thế nào để có được giấy xác nhận đóng thuế được ah ?

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
e chào các a c ạh! Tháng tư này e bắt đầu đi làm và muốn bảo lãnh ck sang ! e đã đọc hướng dẫn làm thủ tục của a c chỉ và có một pần là vừa vào công ty e chưa đóng thuế thì ko biết làm thế nào để có được giấy xác nhận đóng thuế được ah ?
Mới vào thì k có đâu. May ra vài tháng có phiếu lương đưa cho bên nuykan là mình cũng đóng thuế là dc

Tran Kim Son

Kohai Học Việc
Các bạn cho mình hỏi, mình qua Nhật được 3 năm rồi, nhưng mình mới chuyển công ty, trước mình vẫn đóng thuế đầy đủ, thì mình có lầy được giấy xác nhận đóng thuế không ?

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Các bạn cho mình hỏi, mình qua Nhật được 3 năm rồi, nhưng mình mới chuyển công ty, trước mình vẫn đóng thuế đầy đủ, thì mình có lầy được giấy xác nhận đóng thuế không ?
bạn đến shiyakusho xin giấy đó. bạn phải trở về shi cũ nhé

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.