Hỏi bằng oto hợp lệ tại nhật

hiền ngố

Thành Viên Mới
em chào ad. cho em hỏi. e bây giờ đã sang nhật. bây giờ muốn về việt nam học bằng lái xe oto. nhưng phải học 3 tháng mới lấy được bằng ở việt nam. cho em hỏi: nếu em về trước 1 tháng học và thi cấp tốc bằng lái xe oto ở việt nam và nhận bằng thì bên nhật có tính bằng hợp lệ không ạ? hay phải học đủ 3 tháng và ở lại 3 tháng ạ

Hùng Trần

Sempai Gương Mẫu
em chào ad. cho em hỏi. e bây giờ đã sang nhật. bây giờ muốn về việt nam học bằng lái xe oto. nhưng phải học 3 tháng mới lấy được bằng ở việt nam. cho em hỏi: nếu em về trước 1 tháng học và thi cấp tốc bằng lái xe oto ở việt nam và nhận bằng thì bên nhật có tính bằng hợp lệ không ạ? hay phải học đủ 3 tháng và ở lại 3 tháng ạ
đã học thì học luôn bên này là tốt hơn bạn ạ, bạn cứ làm bài toán kte thế này, học 1 khóa ở VN mất 3-5 tháng, rồi chờ thời gian cho bằng có hiệu lực 3 tháng vé máy bay cộng chi phí sinh họat, quá tội. ko có kiểu bạn về 3 tháng mua cái bằng cầm sang là nguời ta đổi bằng cho bạn đâu, họ căn cứ vào ngày xuất cảnh nhập cảnh của bạn in trên hộ chiếu ấy. cân nhắc cho kỹ nhé

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.