Hỏi ai giúp em xem đăng ký được wifi hay mạng dây gì không

trọng phúc

Kohai Học Việc

tình hình e có đăng ký sim biglobe giá rẻ rồi nhưng e ở sau trong núi mạng kém. nên muốn đang ký cục wifi. các bác ktra địa chỉ dùn e có loiaj nào sống được ở núi của e không. giúp e vói
e mất 5man đăng ký mấy cục mà k cục nào có sóng. hic. mua rồi trả lại mất bao nhiêu tiền.
em từng mua sofbank con chó,sofbank angten cầm tay. au wimax( chỉ dùng đc 7gb lte hết k dùng đc).facebook vtrongphuc2207.xem có loại nào các bác ai rành chỉ dùm e với. @Admin @hoangtam ra tay cứu vớt em vơi...! đây địa chỉ nơi e sống. mong mọi người giúp đỡ. e cám ơn.

TruongCongDat

Sempai Gương Mẫu

tình hình e có đăng ký sim biglobe giá rẻ rồi nhưng e ở sau trong núi mạng kém. nên muốn đang ký cục wifi. các bác ktra địa chỉ dùn e có loiaj nào sống được ở núi của e không. giúp e vói
e mất 5man đăng ký mấy cục mà k cục nào có sóng. hic. mua rồi trả lại mất bao nhiêu tiền.
em từng mua sofbank con chó,sofbank angten cầm tay. au wimax( chỉ dùng đc 7gb lte hết k dùng đc).facebook vtrongphuc2207.xem có loại nào các bác ai rành chỉ dùm e với. @Admin @hoangtam ra tay cứu vớt em vơi...! đây địa chỉ nơi e sống. mong mọi người giúp đỡ. e cám ơn.
Ra thẳng nhà mạng hỏi có lắm dc mạng dây không. Khỏe như trâu jav full bản nét không che load ầm ầm

@NohairSama

Kohai Học Việc
Wimax 2++ thì dùng được nhé .Ở những vùng xa thì bật LTE lên dùng nhưng chỉ dc giới hạn 7g/tháng và hết 7g thì nó chạy chậm,sang tháng sau sẽ nhanh vì dc reset lại bình thường.
LTE thì ko khuyến khích dùng máy tính và dùng điện thoại luyện phim.
Bạn cầm cục wifi check xung quanh nhà thử chỗ nào có sóng thì đặt nguyên nó ở đó mà dùng khi ở nhà.
Có nhiều trường hợp thử như thế này và thành công.
Chúc bạn may mắn.

trọng phúc

Kohai Học Việc
Wimax 2++ thì dùng được nhé .Ở những vùng xa thì bật LTE lên dùng nhưng chỉ dc giới hạn 7g/tháng và hết 7g thì nó chạy chậm,sang tháng sau sẽ nhanh vì dc reset lại bình thường.
LTE thì ko khuyến khích dùng máy tính và dùng điện thoại luyện phim.
Bạn cầm cục wifi check xung quanh nhà thử chỗ nào có sóng thì đặt nguyên nó ở đó mà dùng khi ở nhà.
Có nhiều trường hợp thử như thế này và thành công.
Chúc bạn may mắn.
tháng 7gb e lướt face vs mến đêm hết 1gb rồi a ah. trước e đăng ký wimax 2+ dùng hết 7gb nó bóp dung lượng hic k xài nổi. mà phí cao 4s5. (do e đk trên facebook). a biết đăng ký nào rẻ rẻ hơn chút k. phí tầm 2s5 hay 2s8 ấy. chứ 7gb mà 4s5 e chết. hic.

trọng phúc

Kohai Học Việc
mà nghe bảo có wifi au 100gb 6980y/thang. e định đk. nhưng thấy cao quá. ai có cái nào rẻ hơn k tư vấn dùm e. cám ơn nhiều

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.