Hỏi Xoá nhầm tài khoản rakuten

Khánh Duy

Kohai Học Việc
Add cho e hỏi với ạ! Hơi dài mong add cố gắng đọc giúp em.
E đăng kí thẻ đã đc chấp nhận và nhận được thẻ, sau đó vì ko hiểu tiếng Nhật nên e đã xoá nhầm mất tài khoản 楽天 dùng để đăng kí thẻ. Giờ đăng nhập vào 楽天e-NAVI không xác nhận được và màn hình báo như hình dưới.
Vậy cho em hỏi thẻ vẫn có thể dùng được không ạ? Có ảnh hưởng gì không ạ? Nếu không dùng được em có thể đăng kí lại thẻ mới được không?

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Bạn xóa TK ở phần nào có nhớ không
Muốn kiểm tra thẻ có dùng đc ko thì đơn giản ra conbini mua chai nước thanh toán thử xem

Khánh Duy

Kohai Học Việc
Bạn xóa TK ở phần nào có nhớ không
Muốn kiểm tra thẻ có dùng đc ko thì đơn giản ra conbini mua chai nước thanh toán thử xem
E xoá nhầm ở phần cuối, phần 退会 ấy ạ. Tại ngu tiếng nhật, ấn vào thấy bắt điền mật khẩu lại nghĩ là đăng nhập nên...

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Thế này chắc xóa thẻ luôn rồi , chắc chắn thì bạn ra conbini thử cái biết ngay :D
Chia buồn cho bạn

Khánh Duy

Kohai Học Việc
Thế này chắc xóa thẻ luôn rồi , chắc chắn thì bạn ra conbini thử cái biết ngay :D
Chia buồn cho bạn
Có lẽ thẻ ko sao nhưng giờ nếu em muốn xoá thẻ rồi đăng kí lại thẻ mới bằng tài khoản khác có đc không ạ? Hay phải chờ 1 thời gian rồi mới đăng kia lại đc, vì mình vừa xoá thẻ xong mà đăng kí lại ngay sợ họ không cấp thẻ!

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Có lẽ thẻ ko sao nhưng giờ nếu em muốn xoá thẻ rồi đăng kí lại thẻ mới bằng tài khoản khác có đc không ạ? Hay phải chờ 1 thời gian rồi mới đăng kia lại đc, vì mình vừa xoá thẻ xong mà đăng kí lại ngay sợ họ không cấp thẻ!
Khả năng cao ko được cấp thẻ chứ còn gì nữa :D

Khánh Duy

Kohai Học Việc
Khả năng cao ko được cấp thẻ chứ còn gì nữa :D
Thank sempai ạ! Cho e hỏi thêm một câu nữa!
Em đã thử mua đồ trên rakuten và thanh toán bằng thẻ đó rồi, hôm nay cũng nhận được đồ rồi, vậy có lẽ là thẻ không sao phải ko ạ.
Nếu thẻ ko sao thì tiền em mua đồ, đến ngày 27 sẽ tự động trừ vào tài khoản ngân hàng của e chứ ạ, hay có phải ra ngân hàng để nạp tiền ko ạ?

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Thank sempai ạ! Cho e hỏi thêm một câu nữa!
Em đã thử mua đồ trên rakuten và thanh toán bằng thẻ đó rồi, hôm nay cũng nhận được đồ rồi, vậy có lẽ là thẻ không sao phải ko ạ.
Nếu thẻ ko sao thì tiền em mua đồ, đến ngày 27 sẽ tự động trừ vào tài khoản ngân hàng của e chứ ạ, hay có phải ra ngân hàng để nạp tiền ko ạ?
Bây giờ tất cả thông tin hội viên của bạn đã mất hết rồi và không sử dụng được các dịch vụ của rakuten như điểm thưởng ... , c hỉ còn tài khoản ngân hàng thì vẫn tự động rút được nên vẫn trừ tiền vào ngày 27 bình thường
Bây giờ bạn gọi lên tổng đài rakuten kêu nó tao nhỡ xóa nhầm hội viên nên làm lại thẻ mới cho tao ( chắc mất tiền làm lại )
楽天会員を誤って退会してしまいましたので再登録したいですけど

Nguyen Danh Tien

Thành Viên Mới
Add cho e hỏi với ạ! Hơi dài mong add cố gắng đọc giúp em.
E đăng kí thẻ đã đc chấp nhận và nhận được thẻ, sau đó vì ko hiểu tiếng Nhật nên e đã xoá nhầm mất tài khoản 楽天 dùng để đăng kí thẻ. Giờ đăng nhập vào 楽天e-NAVI không xác nhận được và màn hình báo như hình dưới.
Vậy cho em hỏi thẻ vẫn có thể dùng được không ạ? Có ảnh hưởng gì không ạ? Nếu không dùng được em có thể đăng kí lại thẻ mới được không?
Mình cũng mới bị như bạn, lỡ tay xoá giờ không biết phải làm thế nào, bạn đã giải quyết thế nào, chỉ cho mình với được không

bemicon

Thành Viên Mới
Mình cũng bị như vậy bạn làm như thế nào chỉ minh với

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.