Hỏi Xin visa kết hôn

Toàn Celibi

Kohai Học Việc
Các bác cho e hỏi xíu ạ. E tính sang năm e về kết hôn ạ. Rồi sau đó e muốn đưa vợ e sang theo visa gia đình. Có phải mất thời gian mấy tháng sau kết hôn không ạ? Hay mình có thể làm thủ tục rồi đưa vợ sang được luôn ạ?

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Ko cần b ơi
Quan trọng vẫn là thuế má đầy đủ , lương ổn là ok

Hùng Trần

Sempai Gương Mẫu
Các bác cho e hỏi xíu ạ. E tính sang năm e về kết hôn ạ. Rồi sau đó e muốn đưa vợ e sang theo visa gia đình. Có phải mất thời gian mấy tháng sau kết hôn không ạ? Hay mình có thể làm thủ tục rồi đưa vợ sang được luôn ạ?
phải có giấy đăng ký kết hôn để chứng minh quan hệ vc
giờ bạn ở nhật ny ở vn thì không làm thủ tục đk kết hôn đc
bạn muốn về cuới rồi đưa vợ đi luôn phải làm hồ sơ trước, vậy phải về trước làm ttuc đk kết hôn, rồi mang giấy tờ dịch thuật mang sang bên này làm hs nộp nyukan, căn thời gian trước lúc về cưới khoảng 3-5 tháng nộp hồ sơ lên cục
nhận kết quả thì chỉ về cuới là đưa vợ sang đc thôi

Toàn Celibi

Kohai Học Việc
phải có giấy đăng ký kết hôn để chứng minh quan hệ vc
giờ bạn ở nhật ny ở vn thì không làm thủ tục đk kết hôn đc
bạn muốn về cuới rồi đưa vợ đi luôn phải làm hồ sơ trước, vậy phải về trước làm ttuc đk kết hôn, rồi mang giấy tờ dịch thuật mang sang bên này làm hs nộp nyukan, căn thời gian trước lúc về cưới khoảng 3-5 tháng nộp hồ sơ lên cục
nhận kết quả thì chỉ về cuới là đưa vợ sang đc thôi
cách của bác hay đấy nhở. e sẽ áp dụng nó. cảm ơn bác nha

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Hùng Trần

Sempai Gương Mẫu
vậy thì chuẩn bị đạt vé thôi đồng chí, sướng anh sướng ả, sướng cả họ hàng rồi, he he, chúc vui vẻ may mắn nhé

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.