Xin hỏi về thẻ tín dụng rakuten.

Suz

Thành Viên Mới
Có người dùng thông tin yuucho của mình đăng kí rakuten card, mình dùng 在留カード nhận rồi nhưng giờ không nhớ thông tin email và mật khẩu, mình muốn lấy lại các thông tin đó thì làm ntn, ai biết trả lời giúp mình với, mình cám ơn!
Lemanhhai28121989@gmail.com

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Có người dùng thông tin yuucho của mình đăng kí rakuten card, mình dùng 在留カード nhận rồi nhưng giờ không nhớ thông tin email và mật khẩu, mình muốn lấy lại các thông tin đó thì làm ntn, ai biết trả lời giúp mình với, mình cám ơn!
Lemanhhai28121989@gmail.com
hay nhỉ lại có ng đk hộ bạn nữa :D
Nhưng tk ngân hàng cá nhân đâu có thể đk bừa bãi 1 cách đơn giản vậy. Cần phải có mật khẩu,số dư tài khoản (nếu đk online),họ tên số tk ngân hàng-con dấu (nếu xác nhận thủ tục sau khi nhận thẻ)

về email và pass thì bạn hãy gọi điện trực tiếp đến số đt chăm sóc khách hàng ở mặt sau thẻ hỏi họ xem nhé.

Suz

Thành Viên Mới
Họ lấy sổ của mình tự đk, nhận đc mới biết, may mà họ bắt chủ thẻ nhận trực tiếp, giờ mình đang tìm cách xin cấp lại thông tin thẻ để sử dụng đây, cũng chưa đóng dấu xác nhận gửi lại cho họ nữa.
Bạn có thể nói rõ hơn giúp mình đc k?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Họ lấy sổ của mình tự đk, nhận đc mới biết, may mà họ bắt chủ thẻ nhận trực tiếp, giờ mình đang tìm cách xin cấp lại thông tin thẻ để sử dụng đây, cũng chưa đóng dấu xác nhận gửi lại cho họ nữa.
Bạn có thể nói rõ hơn giúp mình đc k?
"họ" ở đây là ai??

Như bạn nói bên trên thì cái tk dùng để đk thẻ ko phải là của bạn đúng ko?
Như vậy thì hơi mệt.
Việc đầu tiên là đt đến số đt có ghi ở sau thẻ 0570-666910
và làm theo hướng dẫn.
Đến lúc nói chuyện với nhân viên trình bày là quên mất địa chỉ mail và pass word rồi,yêu cầu họ cấp lại cho mình pass và địa chỉ mail để đăng nhập. Nếu họ ok thì sau khi có địa chỉ mail và pass đó bạn đăng nhập vào tài khoản,vào thông tin tài khoản đổi hết địa chỉ mail và pass về địa chỉ mail của mình.
Trường hợp họ ko cấp lại cho mình đc thì hỏi họ là nên làm thế nào?
Hoặc xấu nhất thì hỏi họ là xin huỷ thẻ và đăng ký lại bằng tài khoản của mình có được ko?

Suz

Thành Viên Mới
Yuucho với 在留カード của mình nhg họ dùng email, sđt, mật khẩu nào thì mình chịu, giờ mẫu xác nhận kích hoạt thẻ mình vẫn giữ.
Chắc là đc thôi, để mình thử xong có j hỏi bạn thêm.
Có kẻ tưởng mình quá ngu định lừa nhg may là mình k ngu đến mức như họ nghĩ :D

Nguyễn Đức Cường

Thành Viên Mới
Sao e đăg kí mãi mà đen phần chọn nghê nghiệp nó bảo ha khôg thể đagnkis thẻ gia đình trong khi bước đầu chọn là độc thân sống tách biệt với gia đình rồi

Nguyễn Đức Cường

Thành Viên Mới
Trong này có hướng dẫn đầy đủ mà.
A ơi e đki đến đoạn cuối xác nhận rồi vì e dùng chrom nên nó dịch hết chỉ việc điền thoii nhưng e khôg thấy phần điền sổ ngân hàng. Như kiêu yuucho ý hay là cái chỗ vay thẻ tin dụng mình chọn k vay thì nó khôg có phần điền đấy hả anh

Suz

Thành Viên Mới
Cái đó đến khi nhận đc thẻ họ sẽ gửi kèm thư xác nhận tên, tài khoản ngân hàng, con dấu để mình hoàn thiện nốt.

Nguyễn Đức Cường

Thành Viên Mới
E đki mấy lần rồi mà đều báo xịt e thấy hầu như nó khôg chấp nhận vì mấy lí do cơ bản chính là phân điền tên bà địa chỉ . E thấy a có viết bài biết về tên nhưng k hiểu tại sao khi e kiểm tra lại tức là điền xong nó có phần treck qua nhìn lại tên nó phát âm rất khó đọc e nghĩ đây mới là lí do đánh xịt vì tên khôg trùng khớp với nhau . A có thể cho mọi người xem một bức ảnh ở phần đầu điền và phân kiểm tra của a xem nó có khác nhau gì để mọi người đki tỉ lệ cao hơn khôg

Tuấn Nguyễn

Kohai Học Việc
Mình cũng đồng ý với bạn. Tên là Tuấn nhưng viết sang Katakana: トアン. Nên chắc toàn bị fail chỗ này.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.