Wifi cầm tay mạng Au

PVQ

Thành Viên Mới
Bạn vào trang 172.16.255.254 tên truy cập user passwor là user kìa

Hoàng văn tiệp

Thành Viên Mới
Cái này của em thì đổi mật khẩu thế nào add ơi. Mà nếu resset bằng cách lấy tăm chọc vô lỗ nhỏ bên hông đó thì mật khẩu có trở về mặc định ko add

Hoàng văn tiệp

Thành Viên Mới
Bạn truy cập vào địa chỉ: http://192.168.1.1 hoặc http://au.home/
đăng nhập với use: admin
pass: hiện tại đang sử dụng (có dán ở mặt sau máy)

Sau khi đăng nhập vào rồi thì vào 設定
tiếp theo vào Lan設定
tiếp đó chọn セキュリティ設定

Tại đây bạn có thể đổi pass như hình hướng dẫn nhé.

Sao em nhập admin vớ pass như add nói nhưng không vào được add à. Thử tất cả các mật khẩu. Đều không được.

gấm

Thành Viên Mới
Add ơi..em muốn đổi mật khẩu wifi nhà mạng au thì làm sao ạ...đời mấy này đây ạ

bụng phệ

Thành Viên Mới
ad cho em hỏi vs ạ. Em có cục wifi wimax2+ hôm qua vẫn dùng đc bình thường mà giờ tự nhiên không vào đc mạng nữa. Ngày trc bị 1 lần như thế, em mang wifi ra chỗ mua, mấy thằng nhật bấm bấm gì đó trên cục wifi là lại đc. bây giờ em chuyển đi xa mà lại gặp tình trạng cũ, e bó tay luôn.
e cũng bị y như vậy luôn mong ad giúp ạ.e đã reset mà k được

tiendat153

Thành Viên Mới
ad cho em hỏi cục wifi wimax 2+ của e dùng gói 4,5sen 1 tháng sài tẹt ga. mấy hôm nay tự nhiên tốc độ chậm lắm luôn. cục của ng khác cùng loại. cùng gói cước vẫn nhanh bình thường. em phải làm sao để khắc phục ạ. e đã reset lại rồi nhưng vẫn ko đc ạ.

Hu Hoàng

Thành Viên Mới
Thử reset lại máy xem.
ở bên hông máy có cái lỗ nhỏ là nút reset đó. Lấy que tăm chọc vào giữ nguyên 5 giây nhé.
Ad cho e hỏi với
Cục wimax 2+ ấy nó có bị tự động chuyển sang chế độ 7g ko ad
Cái của e nó bị như thế

Nguyễn Đức Mạnh

Thành Viên Mới

Ad cho mình hỏi mình đang dùng wifi wimax2+ nhưng hm ko có tiền trong tài khoản và nó ko trừ được và bị cắt mạng, đến hm nay mình nạp tiền và đã được trừ tiền nhưng wifi vẫn ko có sóng, giờ có cách gì khắc phục được tình trạng này ko admin
@Admin

Sửa lần cuối:

Linhcoi

Thành Viên Mới
Add giúp em với ạ . Em lỡ đặt mã pin mà bây giờ không mở được

Hiep

Kohai Học Việc
e cũng bị y như vậy luôn mong ad giúp ạ.e đã reset mà k được
bạn đã làm được chưa minh hôm nay cũng bị tương tự bạn sóng căng đét điện thoại vẫn bắt được wifi nhưng không thể vào mạng
nếu bạn làm được chỉ mình với minh đã thử reset cái nút ở bên hồn mà cũng không được

Hiep

Kohai Học Việc
Thử reset lại máy xem.
ở bên hông máy có cái lỗ nhỏ là nút reset đó. Lấy que tăm chọc vào giữ nguyên 5 giây nhé.
em bị tình trạng giống bạn này wifi em van có sóng căng reset rôi vẫn không vào được mạng.mong adm giúp đỡ ạ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.