Hỏi Vv lắp đặt internet cho nhà Leo Palace

Đỗ Minh Dũng

Thành Viên Mới
Chào Admin.
Hiện tại mình đang ở tại căn hộ của Leo Palace và sử dụng mạng Leonet, tuy nhiên chất lượng internet không đáp ứng được nhu cầu của mình. Mình đã gọi điện hỏi phía bên Leo Palace về việc sử dụng đơn vị cung cấp internet khác và nhận được câu trả lời là mình có thể đăng ký với các bên khác, sau khi có người đến nhà xem xét thi công thì bảo họ gọi điện cho bên Leo Palace để xác nhận về việc thi công.
Admin có thể check hộ mình địa chỉ nhà mình có thể lắp mạng cáp quang nào được không?
Nếu không thì có thể lắp ADSL qua cổng jack điện thoại được không?
Mình cảm ơn.
Địa chỉ nhà mình:
123-0865
東京都足立区新田3-21-9レオパレスパークソフィア楓

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chào Admin.
Hiện tại mình đang ở tại căn hộ của Leo Palace và sử dụng mạng Leonet, tuy nhiên chất lượng internet không đáp ứng được nhu cầu của mình. Mình đã gọi điện hỏi phía bên Leo Palace về việc sử dụng đơn vị cung cấp internet khác và nhận được câu trả lời là mình có thể đăng ký với các bên khác, sau khi có người đến nhà xem xét thi công thì bảo họ gọi điện cho bên Leo Palace để xác nhận về việc thi công.
Admin có thể check hộ mình địa chỉ nhà mình có thể lắp mạng cáp quang nào được không?
Nếu không thì có thể lắp ADSL qua cổng jack điện thoại được không?
Mình cảm ơn.
Địa chỉ nhà mình:
123-0865
東京都足立区新田3-21-9レオパレスパークソフィア楓
Địa chỉ trên lắp đc cả mạng của NTT & mạng NURO.
(khuyên dùng Nuro để có được trải nghiệm tốt nhất :) )

Đỗ Minh Dũng

Thành Viên Mới
Địa chỉ trên lắp đc cả mạng của NTT & mạng NURO.
(khuyên dùng Nuro để có được trải nghiệm tốt nhất :) )
Cảm ơn ad đã giải đáp thắc mắc của mình.
Mình đã làm theo hướng dẫn và đăng ký thử cả 2 nhà mạng NTT và Nuro nhưng cả 2 phía đều cho câu trả lời là họ không lắp đặt ở nhà của Leo Palace được

徳田 義

Kohai Học Việc
Ở nhà Leo dùng mạng Free khá ngon mà nhỉ? Hoặc đăng ký dịch vụ vs tòa nhà thì tầm hơn 2 sên. ĐK mạng ngoài làm gì cho đau ví hả người anh em?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.