Help! Vì quên nên nhập sai mật khẩu YUCHO

Phutai165

Thành Viên Mới
Senpai nào giúp mình với..do lúc nãy quên mật khẩu yuucho nên bấm sai 2 lần.giờ nhớ lại nhưng cũng không rút tiền được.giấy báo lad Invalid card. ai rành cái này giúp mình với .mình rút tiền ở seveneleven

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu
Senpai nào giúp mình với..do lúc nãy quên mật khẩu yuucho nên bấm sai 2 lần.giờ nhớ lại nhưng cũng không rút tiền được.giấy báo lad Invalid card. ai rành cái này giúp mình với .mình rút tiền ở seveneleven
Thẻ bị khoá nhưng cuốn sổ vẫn còn sử dụng bình thường như thẻ ATM ở các cây rút của bưu điện. Hôm nào đẹp trời mang thẻ ATM, sổ ngân hàng, thẻ gai, con dấu, passport ra bưu điện gần nhất nhờ họ đổi pass hoặc unlock pass cũ. Password tiếng Nhật là 暗証番号 (あんしょうばんごう)

Phutai165

Thành Viên Mới
Thẻ bị khoá nhưng cuốn sổ vẫn còn sử dụng bình thường như thẻ ATM ở các cây rút của bưu điện. Hôm nào đẹp trời mang thẻ ATM, sổ ngân hàng, thẻ gai, con dấu, passport ra bưu điện gần nhất nhờ họ đổi pass hoặc unlock pass cũ. Password tiếng Nhật là 暗証番号 (あんしょうばんごう)
arigatou.để ngày mai mình lên bưu điện gần nhà xem sao.!

NdChinh

Thành Viên Mới
Thẻ bị khoá nhưng cuốn sổ vẫn còn sử dụng bình thường như thẻ ATM ở các cây rút của bưu điện. Hôm nào đẹp trời mang thẻ ATM, sổ ngân hàng, thẻ gai, con dấu, passport ra bưu điện gần nhất nhờ họ đổi pass hoặc unlock pass cũ. Password tiếng Nhật là 暗証番号 (あんしょうばんごう)[/QUOT
Mình cungz gặp trường hợp như trên. Cứ nhét thẻ v
Bạn có thể hướng dẫn cụ thể rút tiền bằng sổ được ko. Mình cung đang gặp vấn đề như trên mà ko thể lấy lại mk ngay được vì con dấu đang ở nghiệp đoàn

MinhTuan.JP

Kohai Học Việc
Bạn có thể hướng dẫn cụ thể rút tiền bằng sổ được ko. Mình cung đang gặp vấn đề như trên mà ko thể lấy lại mk ngay được vì con dấu đang ở nghiệp đoàn
Cách dùng sổ vs thẻ có khác nhau đâu. Mở sổ từ trang đầu rồi nhét vào khe sổ. Sổ nó khác thẻ ở chỗ là ghi được chi tiết các giao dịch trước đây và hiện tại. Vẫn ko hiểu nữa gọi nhân viên nó hướng dẫn nhiệt tình.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.