Về vấn đề norikae

Huyle0406

Thành Viên Mới
Hiện mình đang dùng ip6 64gb softbank, kí hợp đồng ngày 27/3 mỗi tháng đóng tầm 7000 yen dc free dt. Ad cho mình hỏi nếu giờ nhảy wa au hay docomo lấy dt ip6s thì tốn bao nhiêu cả tiền huỷ bên sb? Và 2 thằng này thì thằng nào rẻ và tốt hơn? Mình nên chuyển bh hay đợi đến tháng 4 chuyển thì tốt hơn? Thẻ zairyuu của mình hạn đến t6/2017.
Tks ad trước

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
tiền phạt hợp đồng sẽ là 10260¥.
Để đổi sang mạng khác cần phải làm thủ tục cấp mã số MNP予約番号 và sẽ tốn thêm 2000¥.

Và phí chi trả cái máy iphone6 của bạn hàng tháng là khoảng 3500¥ (bạn xem trong phần 機器代金 ở hợp đồng) thì bạn phải trả nốt số tiền máy đó tầm 1 năm rưỡi nữa. Mỗi tháng khoảng 3500¥

Phí làm hợp đồng chuyển mạng hoặc đăng ký mới là 3240¥ nữa nhé. :)

Huyle0406

Thành Viên Mới
Do mình đọc bài của ad nói xài dưới 6 tháng bị đóng phạt và đưa vào ds đen nên mình hỏi vậy

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Do mình đọc bài của ad nói xài dưới 6 tháng bị đóng phạt và đưa vào ds đen nên mình hỏi vậy
làm gì có? mình chưa từng nói rằng bị đưa vào danh sách đen như trên nhé

Huyle0406

Thành Viên Mới
Mình đọc bài làm thế nào để chuyển mạng dt ở Nhật thấy xài dưới 6 tháng bị phạt 21000 yen nên thấy ad ghi đóng phạt thấy ớn ớn, 10000 yen đó là tiền huỷ hợp đồng chứ ko sao hết pk ad.
Tks ad đã nhiệt tình nhé!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình đọc bài làm thế nào để chuyển mạng dt ở Nhật thấy xài dưới 6 tháng bị phạt 21000 yen nên thấy ad ghi đóng phạt thấy ớn ớn, 10000 yen đó là tiền huỷ hợp đồng chứ ko sao hết pk ad.
Tks ad đã nhiệt tình nhé!
Cái đó là hồi xưa thôi.
Ngày xưa khi cắt hợp đồng thì phải trả nốt cả tiền máy còn lại trong 1 lần luôn.
Còn bây h nếu là iphone mà trả 1 cục thì cỡ phải tầm 6-7 man là ít.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.