Hỏi Về nước hẳn mua vé máy bay hai chiều có được không ?

venkin

Kohai Học Việc
Các senpai với admin cho e hỏi với ạ, báy giờ nhận tem 30 ngày về nước hẳn rồi thì mua vé máy bay hai chiều được không ạ ?
Chứ mua vé 1 chiều về đắt quá !
Em xin cảm ơn ạ !

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Mìh sợ là bên nhật nó check hộ chiếu ý, thấy hết hạn r ý, nó lại ko cho lên máy bay hay bắt mua lại vé thì chết
Bên Nhật nào nó check b ơi , lúc ra sân bay b check vào tờ khai có quay lại Nhật thì ok , ko quay lại thì họ bấm lỗ thẻ ngoại kiều chứ b mua 2 chiều ko ảnh hưởng gì nhé
Và họ cũng ko thể biết bạn mua vé 2 chiều được ?

venkin

Kohai Học Việc
Bên Nhật nào nó check b ơi , lúc ra sân bay b check vào tờ khai có quay lại Nhật thì ok , ko quay lại thì họ bấm lỗ thẻ ngoại kiều chứ b mua 2 chiều ko ảnh hưởng gì nhé
Và họ cũng ko thể biết bạn mua vé 2 chiều được ?
Cảm ơn b nhiều a. Nhưng thẻ của mìh bị bấm lỗ rồi , với mọi lần mình về thì ra check in để lấy vé thì nv vẫn bảo phải trình thẻ gai ra mà b ! Nếu người ta bảo trình ra thì mình trình bày thế nào b ơi ???
Hơi phiền bạn chút nhưng mình muốn đc thoing suốt ý mà , sợ ra đấy lại linh tih mua lại vé thì khổ

Baio

Kohai Học Việc
Cảm ơn b nhiều a. Nhưng thẻ của mìh bị bấm lỗ rồi , với mọi lần mình về thì ra check in để lấy vé thì nv vẫn bảo phải trình thẻ gai ra mà b ! Nếu người ta bảo trình ra thì mình trình bày thế nào b ơi ???
Hơi phiền bạn chút nhưng mình muốn đc thoing suốt ý mà , sợ ra đấy lại linh tih mua lại vé thì khổ
Bạn rất khó mua vé một chiều nhé bạn ,bạn mua vé mấy chiều không quan trọng.Bên nhật nó cũng không hỏi đâu bạn

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.