Hỏi Về đăng kí thẻ credit sumitomo

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thampv

Kohai Học Việc
Admin cho mình hỏi
Mình tên PHAM VUTHAM khi điền ふりがな thì họ VU phải điền sao ah?! Mình điền ゔう thì ko đc chấp nhận trong khi thẻ ゆうちょ của mình là ファムヴータム. Katakana thì điền ヴー dc nhưng hiragana thì ko điền đc ゔう hix
Giup mình với!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Admin cho mình hỏi
Mình tên PHAM VUTHAM khi điền ふりがな thì họ VU phải điền sao ah?! Mình điền ゔう thì ko đc chấp nhận trong khi thẻ ゆうちょ của mình là ファムヴータム. Katakana thì điền ヴー dc nhưng hiragana thì ko điền đc ゔう hix
Giup mình với!
Vậy thì điền là うー thôi nhé.
Quan trọng phần tên bằng Romaji phải chuẩn với thẻ ngoại kiều

phapnguyen

Kohai Học Việc
Ad ơi cho mình hỏi tý được không ah! mình mới nhận được thể visa của ngân hàng, trước đây do mình không có điện thoại nên mình đăng ký bằng số điện thoại của bạn, bây giờ mình muốn thay đổi qua số điện thoại của mình thì phải làm sao ah! tiếc là chổ mình ở không có chi nhánh của ngân hàng sumitomo, ad giúp mình với

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi cho mình hỏi tý được không ah! mình mới nhận được thể visa của ngân hàng, trước đây do mình không có điện thoại nên mình đăng ký bằng số điện thoại của bạn, bây giờ mình muốn thay đổi qua số điện thoại của mình thì phải làm sao ah! tiếc là chổ mình ở không có chi nhánh của ngân hàng sumitomo, ad giúp mình với
Bạn đăng nhập vào trang tài khoản cá nhân online,tại đó sẽ có phần thay đổi thông tin cá nhân như địa chỉ,số điện thoại v.v..

Rất tiếc mình ko sử dụng thẻ của sumitomo nên ko thể hướng dẫn các bược cụ thể đc.

phapnguyen

Kohai Học Việc
Bạn đăng nhập vào trang tài khoản cá nhân online,tại đó sẽ có phần thay đổi thông tin cá nhân như địa chỉ,số điện thoại v.v..

Rất tiếc mình ko sử dụng thẻ của sumitomo nên ko thể hướng dẫn các bược cụ thể đc.
Cảm ơn ad nhiều ạ

Nguyễn Sơn Tùng

Thành Viên Mới
Admin cho mình hỏi trung bình các thẻ credit này mỗi tháng tiêu được khoảng bao nhiêu,có sử dụng để thanh toán tiền nhà,điện,nước và đt được không...hay chỉ sử dụng mua sắm thôi,mình đăng ký thẻ rakuten nhưng có vẻ hiện tại giao diện hơi khác nên 1 số chỗ mình tự điền theo ý mình hiểu,chắc cũng khó được.cố đăng ký lấy cái ^^!

Nguyen Hien

Thành Viên Mới
Ad ơi cho em hỏi, thẻ credit debut plus dành cho sinh viên, được dùng tối đa là bao nhiêu 1 tháng, và có khả năng vay được tiền mặt không ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi cho em hỏi, thẻ credit debut plus dành cho sinh viên, được dùng tối đa là bao nhiêu 1 tháng, và có khả năng vay được tiền mặt không ạ
Cái đó xem trong giấy tờ gửi về cùng với thẻ nhé. Trong đó ghi đầy đủ hết.
Mức tiền mình nghĩ là 5 hoặc 10 man thôi.

Tuấn Nguyễn

Kohai Học Việc
Buồn wa. Cả rakuten và sbmc đều fail. Chắc chịu khó chờ thêm thời gian nữa vậy. Ko biết có ai mới sang mà đk đc luôn ko nhỉ

Đan Linh

Kohai Học Việc
ad cho em hỏi với ạ. em đăng kí có thẻ được hơn 2 tháng rồi. lâu nay em em đi mua hàng siêu thị với trả tiên qua mạng bằng thẻ, mà sao vẫn chưa thấy nó trư trong tài khoản bưu điện của em là sao ạ. Mà trong khi đăng kí em đã tích vảo chỗ trả vào mùng 10 hàng tháng mà. Bay giờ có phải ra ngân hàng hỏi lại ko ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
ad cho em hỏi với ạ. em đăng kí có thẻ được hơn 2 tháng rồi. lâu nay em em đi mua hàng siêu thị với trả tiên qua mạng bằng thẻ, mà sao vẫn chưa thấy nó trư trong tài khoản bưu điện của em là sao ạ. Mà trong khi đăng kí em đã tích vảo chỗ trả vào mùng 10 hàng tháng mà. Bay giờ có phải ra ngân hàng hỏi lại ko ad
Ra ngân hàng hỏi thì phải là ngân hàng sumitomo họ mới có thể trả lời đc,còn bưu điện v..v.. thì họ ko biết đâu.
Cách đơn giản nhất là bạn đăng nhập vào trang V-pas cá nhân của thẻ ý.
Rồi xem trong thông tin tài khoản,thông tin cách chi trả hàng tháng ntn là nhanh và dễ dàng nhất.

Đan Linh

Kohai Học Việc
Ra ngân hàng hỏi thì phải là ngân hàng sumitomo họ mới có thể trả lời đc,còn bưu điện v..v.. thì họ ko biết đâu.
Rồi xem trong thông tin tài khoản,thông tin cách chi trả hàng tháng ntn là nhanh và dễ dàng nhất.
vang em cảm ơn add

Thọ gà

Kohai Học Việc
E xem
vpass vẫn thấy thông tin thanh toán là ngân hàng bưu điện e đã đăng kí vậy mà họ vẫn k trừ ad ah
Hôm bữa họ có gửi có cái giấy 振込 ra コンビニ đóng mà bị tính tiền lời gần 10% xót cả vèo

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
E xem

vpass vẫn thấy thông tin thanh toán là ngân hàng bưu điện e đã đăng kí vậy mà họ vẫn k trừ ad ah
Hôm bữa họ có gửi có cái giấy 振込 ra コンビニ đóng mà bị tính tiền lời gần 10% xót cả vèo
Trường hợp bị gửi giấy thanh toán qua combini thì lý do là vào ngày thanh toán trong tài khoản của bạn ko có đủ tiền. Hoặc là thủ tục thanh toán qua ngân hàng chưa hoàn tất.

Thọ gà

Kohai Học Việc
Trường hợp bị gửi giấy thanh toán qua combini thì lý do là vào ngày thanh toán trong tài khoản của bạn ko có đủ tiền. Hoặc là thủ tục thanh toán qua ngân hàng chưa hoàn tất.
Chắc chưa hoàn tất chứ e nhà giàu tk khi nào chả trên 1円 ah

Tuyen

Thành Viên Mới

Mấy tuần trước mình đăng ký thẻ của Sumitomo, giờ nhận được thông báo này.
Cho mình hỏi là thông báo gì, thẻ visa trên có mất phí không?
Mình cũng đăng ký thẻ Mastercard của Rakuten theo hướng dẫn của Isempai đến bước này rồi.
Hình như hôm đăng ký mình ghi nhầm mã bưu điện nên không thấy họ gửi thống báo về. Vậy cho mình hỏi có cách nào chỉnh được hồ sơ đã đăng ký Mastercard không?
Cảm ơn.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
@Tuyen Em nhận đc tờ hagaki kia nghĩa là sắp nhận đc thẻ của sumitomo rồi nhé. (Nội dung là số tiền có thể sử dụng đc là 10 man)

Còn bên thẻ rakuten em bị từ chối cấp thẻ rồi,có thể đk lại thử xem ntn nếu muốn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.