Hỏi Vấn đề bay quá cảnh

vandung1190

Kohai Học Việc
Các senpai cho em hỏi với ạ. Em đi du học,theo lịch em phải qua nhật ngày 14/04/2016,Nhưng em tìm vé máy bay thì tất cả đã hết.Chỉ còn vé bay quá cảnh,mà đây là lần đầu tiên em đi máy bay nên em rất lo.Vậy cho em hỏi là bay quá cảnh như này so với bay thẳng thì có vấn đề gì không ạ?
Em xin chân thành cảm ơn.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Các senpai cho em hỏi với ạ. Em đi du học,theo lịch em phải qua nhật ngày 14/04/2016,Nhưng em tìm vé máy bay thì tất cả đã hết.Chỉ còn vé bay quá cảnh,mà đây là lần đầu tiên em đi máy bay nên em rất lo.Vậy cho em hỏi là bay quá cảnh như này so với bay thẳng thì có vấn đề gì không ạ?
Em xin chân thành cảm ơn.
Bay quá cảnh thì tiền vé sẽ rẻ hơn nhưng sẽ tốn thời gian hơn,vì phải đổi máy bay,và đôi khi phải chờ ở trong sân bay hàng chục tiếng.
Còn lại thì không có vấn đề gì cả em ạ :)

Longsky

Kohai Học Việc
E đã đọc bài viết đặt vé máy bay .cảm ơn ah nk !.e chỉ hỏi thêm xog khi hoàn hết tat cả mk thanh toán xog thì vé là ng ta sẽ gửi cho mk hay là như nào ạ ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
E đã đọc bài viết đặt vé máy bay .cảm ơn ah nk !.e chỉ hỏi thêm xog khi hoàn hết tat cả mk thanh toán xog thì vé là ng ta sẽ gửi cho mk hay là như nào ạ ?
Nếu e thanh toán xong rồi thì khoảng 1 tuần sau sẽ có vé điện tử,họ thông báo vào địa chỉ mail tài khoản của Rakuten đấy.
Và tải vé điện tử ở trang cá nhân tại rakuten travel.

Longsky

Kohai Học Việc
Vg .thế thui ah .xog là mk lúc đi ra sân bay thì cho nhân viên người ta xem vé điện tử của mk ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Vg .thế thui ah .xog là mk lúc đi ra sân bay thì cho nhân viên người ta xem vé điện tử của mk ạ
Uh lưu vé điện tử vào điện thoại,rồi lúc ra sân bay mở lên cho họ xem là ok.
Hoặc muốn chắc ăn phòng trường hợp điện thoại hết pin,hỏng hóc thì in hẳn ra giấy là ko lo sợ vết bẩn :D

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.