Help! Vấn đề bảo lãnh vợ sang nhật

HIEU JAPAN

Thành Viên Mới
Chào ad và các bạn
Sắp tới mình làm thủ tục bảo lãnh vợ sang bên nhật, nhưng visa của mình đến 20/2/2020 phải gia hạn thì có ảnh hưởng gì không ạ?
Rất mong được sự giúp đỡ của mọi người

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Chào ad và các bạn
Sắp tới mình làm thủ tục bảo lãnh vợ sang bên nhật, nhưng visa của mình đến 20/2/2020 phải gia hạn thì có ảnh hưởng gì không ạ?
Rất mong được sự giúp đỡ của mọi người
không ảnh hưởng nhé. chỉ là visa của vợ bạn hầu như sẽ khó lấy hoặc lại mất công đi gia hạn lần nữa

vinhtuyet

Kohai Học Việc
Chưa b ạ :( bên đó lại sắp nghỉ 10 ngày cơ
ukm ban bao ck ban goi hoi nyukan xem ntn nhe. ho so binh thuong khong co gi thi se khong xet lau den nv dau. ho so cua minh la do vk minh ngay xua sang roi va ra ngoai lam , bi bat ve nuoc. nen ho so phai giai trinh nhieu va xet nhieu hon binh thuong, truong hop cua ban nau vay thi chur dong ll voi nyukan de hoi se ro hon

Sam sam

Kohai Học Việc
ukm ban bao ck ban goi hoi nyukan xem ntn nhe. ho so binh thuong khong co gi thi se khong xet lau den nv dau. ho so cua minh la do vk minh ngay xua sang roi va ra ngoai lam , bi bat ve nuoc. nen ho so phai giai trinh nhieu va xet nhieu hon binh thuong, truong hop cua ban nau vay thi chur dong ll voi nyukan de hoi se ro hon
Cảm ơn b nhé

Sam sam

Kohai Học Việc
hom nay minh da nhan duoc giay tu cach cua vo minh. chuc ban may man nhe
Chỗ chồng mình làm ở kanagawa. Trong khi công việc của chồng ổn định, vợ trong lúc là thực tập sinh cũng ko phạm tội gì. Nhà mình đã thuê luật sư nhưng ông ấy bảo giờ ai cũng lâu vậy. Chán ghê

vinhtuyet

Kohai Học Việc
minh cung o kanagawa . minh
Bạn ơi bạn bổ sung giấy tờ mà hơn chục ngày đã có tư cách ạ? Nuykan bạn làm ở đâu vậy ah?
minh cung o kanagawa minh nop o tokyo. thuogn chi mat thoi gian 4 thang thoi chu lam sao co the au nhu vay duoc. luat su ck ban thue la nguoi nhat hay la nguoi viet nam nhan dich vu vay. cu goi truc tiep nen nyukan hoi se ro nha ban]
truong hop kho nhu vo minh can giai trinh nhieu cung dau co mat time nhu ban dau

Sam sam

Kohai Học Việc
minh cung o kanagawa . minh

minh cung o kanagawa minh nop o tokyo. thuogn chi mat thoi gian 4 thang thoi chu lam sao co the au nhu vay duoc. luat su ck ban thue la nguoi nhat hay la nguoi viet nam nhan dich vu vay. cu goi truc tiep nen nyukan hoi se ro nha ban]
truong hop kho nhu vo minh can giai trinh nhieu cung dau co mat time nhu ban dau
Chán quá bạn ơi. Lâu quá

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.