Hướng Dẫn Unlock lên quốc cho iphone mạng Docomo ( từ 6s trở lên )

Quyền Trang

Thành Viên Mới
Điều kiện để unlock được là :
1. Máy chính chủ, hợp đồng nhà mạng đang dùng bình thường, ko phải máy báo mất.
2. Vẫn đóng tiền mạng đầy đủ, ko nợ mạng.
3. Có tài khoản my docomo ( bạn nào chưa có, thì có thể tự tạo được )
Giá ntn ạ

Giang2605

Thành Viên Mới
Điều kiện để unlock được là :
1. Máy chính chủ, hợp đồng nhà mạng đang dùng bình thường, ko phải máy báo mất.
2. Vẫn đóng tiền mạng đầy đủ, ko nợ mạng.
3. Có tài khoản my docomo ( bạn nào chưa có, thì có thể tự tạo được )
Hướng dẫn giúp em với ạ
Và a có thể tạo giúp e tài khoản đc ko

Giang2605

Thành Viên Mới

Bác hùng e hỏi cái.e đăng ký thủ tục thành công và hệ thống báo (như hình e gửi) mà tới lúc mở Mail để kick hoạt thì Ko nhận đc Mail của từ hệ thống docomo Ko BIT có thành cong hay Ko ta cảm ơn bác nhé
Bác hướng dẫn giúp em với. Mà em không có tài khoản thì làm sao ạ

Nhucrangdaisu

Kohai Học Việc
Bác hướng dẫn giúp em với. Mà em không có tài khoản thì làm sao ạ
Ra shop yêu cầu nó đưa cho mình và họ sẽ làm cho mình( nhưng phải honnin nhé còn máy mua lại ở tiệm đồ củ thì shop nó ko giải quyết vụ TK đâu

Diện奈良県

Kohai Học Việc
cả nhà em hỏi dại chuý
máy em đã unlock nên quốc tế rồi giờ em gửi máy về việt nam qua báo nhà mạng bị mất liệu có bị quay lại máy lock dùng sim ghép k ạ

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
cả nhà em hỏi dại chuý
máy em đã unlock nên quốc tế rồi giờ em gửi máy về việt nam qua báo nhà mạng bị mất liệu có bị quay lại máy lock dùng sim ghép k ạ
Bớt làm trò mèo đi bạn ơi
Báo mất phải ra trình báo công an các thứ đấy , không phải mỗi gọi báo mất là người ta gửi cho cái mới đâu

Mr Bean

Thành Viên Mới
Em mua máy lock ở Việt Nam, iphone 6s docomo. Bác Hùng hỗ trợ em lập tài khoản docomo được không ạ.
Máy e check trên site docomo thì báo O ạ.
Em cảm ơn bác

Pham viet 99

Thành Viên Mới
Mọi người ơi có ai có kinh nghiệm lên quốc tế máy điện thoại nhà mạng Au giúp mình với! hôm trước có ra cửa hàng của Au đăng ký mở mạng con Sony z5 lên quốc tế, nộp tiền mất 3000¥, nhân viên nó đưa cho cái tờ giấy thế này, hỏi thì nó bảo là về bỏ sim vào kết nối WiFi cứ làm các bước như thế này là được nhưng về nó chỉ hiện như thế này ko thể nào nhập cái gì được, ai biết chỉ cho mình với, mình cảm ơn nhiều!

huyvip34

Thành Viên Mới
bạn cho mình hỏi máy mình mua trên mang nhưng kiêm tra thì ok ko nợ hay mất gì cả@@ thì có lên được quốc tế ko ạ?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.