Hỏi tu van cho minh khi chuyen visa nhe moi nguoi

xuan thang

Kohai Học Việc
mình đang là du học sinh nhung đang chuyển sang visa kĩ sư nếu trươt visa lần này lần sau mình học senmon xong liệu lúc do có chuyển được visa nữa không

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Đề nghị viết tiếng Việt có dấu.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Sao lại lo trượt hả bạn?
Bạn đã có bằng đại học hoặc senmon nào chưa?
Visa hiện tại còn hạn đến bao h thì vẫn giữ nguyên như thế.
Trường hợp đổi tư cách lần này mà ko đc thì lần sau có đc nữa hay ko thì cũng phụ thuộc vào chính bạn.
Là lúc đó bạn có đầy đủ giấy tờ,bằng cấp đạt yêu cầu thì chả có lý do gì họ từ chối cả.

Chúc thành công.

xuan thang

Kohai Học Việc
mình mới có bằng cao đẳng ở Việt Nam mình chuyến sang lao động bạn ah. mình đag học senmon còn 1 năm nữa. mình cảm ơn admin nhieu

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu
mình mới có bằng cao đẳng ở Việt Nam mình chuyến sang lao động bạn ah. mình đag học senmon còn 1 năm nữa. mình cảm ơn admin nhieu
Có bằng cao đẳng đúng ngành hoặc ngành gần và tốt nghiệp trường tiếng rồi sau đó xin vào làm 正社員 cho một cty làm ngành phù hợp với chuyên môn của bằng cao đẳng là chuyển visa vô tư chứ có gì đâu mà trượt bạn ?
Bạn tốt nghiệp cao đẳng ngành gì ?

xuan thang

Kohai Học Việc
Có bằng cao đẳng đúng ngành hoặc ngành gần và tốt nghiệp trường tiếng rồi sau đó xin vào làm 正社員 cho một cty làm ngành phù hợp với chuyên môn của bằng cao đẳng là chuyển visa vô tư chứ có gì đâu mà trượt bạn ?
Bạn tốt nghiệp cao đẳng ngành gì ?[/QUOT

xuan thang

Kohai Học Việc
mình lo thui vì nyukan ở đây hơi khó tính bạn ah. mình hoc cao đẳng công nghệ ô tô minh xin vào công ty lắp ráp điện tử. mình cảm ơn lời tư vấn của bạn

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu
mình lo thui vì nyukan ở đây hơi khó tính bạn ah. mình hoc cao đẳng công nghệ ô tô minh xin vào công ty lắp ráp điện tử. mình cảm ơn lời tư vấn của bạn
Bạn phải xem lại 業務内容 trong 雇用契約書 bạn ký với cty kia là gì rồi xem trong bản điểm cao đẳng của bạn có môn nào học về cái đó không thì mới chắc là hồ sơ chuyển đổi visa không bị 入館 làm khó.

xuan thang

Kohai Học Việc
nếu mà không được lần này lần sau mình học senmon xong di 就職 vẫn được chứ bạn

xuan thang

Kohai Học Việc
Tại sao bạn lại nghĩ đến lần sau nhỉ ?
Nội dung công việc ký trong hợp đồng là gì ?
nội dung la lắp rắp thiết bị điện tử. thì nếu không được mà bạn. lúc nào cũng phải chuẩn bị phương án khác chứ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.