Hỏi Thẻ credit của yahoo

H-Quan

Kohai Học Việc
Chào adm,
Tuần trước mình đã nhận được thẻ credit của yahoo, mình cũng đã đăng ký ngân hàng với yahoo. Trong tuần mình có xài để mua online, có trả khi đi ăn uống và mua sắm. Adm cho mình hỏi những lần mình dùng thẻ credit thì kiểm tra ở đâu, khi dùng mua sắm ăn uống có được công điểm không, bao giờ thì bên yahoo trừ tiền trong ngân hàng, khi đăng ký thẻ xong bao giờ nhận được điểm thưởng có phải đắng ký gì không.
Chờ tin trả lời của adm.
Thank adm.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chào adm,
Tuần trước mình đã nhận được thẻ credit của yahoo, mình cũng đã đăng ký ngân hàng với yahoo. Trong tuần mình có xài để mua online, có trả khi đi ăn uống và mua sắm. Adm cho mình hỏi những lần mình dùng thẻ credit thì kiểm tra ở đâu, khi dùng mua sắm ăn uống có được công điểm không, bao giờ thì bên yahoo trừ tiền trong ngân hàng, khi đăng ký thẻ xong bao giờ nhận được điểm thưởng có phải đắng ký gì không.
Chờ tin trả lời của adm.
Thank adm.
Vào xác nhận ở đây nhé
http://card.yahoo.co.jp/select
xem ở phần 利用明細

Ngày chi trả hàng tháng là ngày 10
mỗi lần mua sắm cũng sẽ nhận được 1% point (T-point)
Số point khuyến mãi hình như là đc tặng tự động ko phải làm gì cả (vì Ad đăng ký cách đây 7 năm rồi ko nhớ cụ thể)

H-Quan

Kohai Học Việc
Mình chi tiêu ở nhiều chỗ có dùng thẻ, nhưng chỉ thấy dc công điểm ở conbini còn những chỗ khác ko thấy gì cả.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình chi tiêu ở nhiều chỗ có dùng thẻ, nhưng chỉ thấy dc công điểm ở conbini còn những chỗ khác ko thấy gì cả.
đến cuối tháng họ tính tổng số tiền đã chi tiêu của tháng trước rồi lúc đó mới tính point cho mình nhé.

Tuankalo

Thành Viên Mới
cho e hoi la . e vua dk song the cua yahoo song, thi co 1 email den , trong do co huong dan cach lam the T tich luy diem ji do...the cho e hoi la khj nao e nhan dc the credit rui moi dk diem T hay sao ak

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
cho e hoi la . e vua dk song the cua yahoo song, thi co 1 email den , trong do co huong dan cach lam the T tich luy diem ji do...the cho e hoi la khj nao e nhan dc the credit rui moi dk diem T hay sao ak
Sau khi nhận được thẻ rồi,và sử dụng thẻ để mua sắm ít nhất 1 lần thì tháng sau sẽ được tặng point.

H-Quan

Kohai Học Việc
Chào add,
Mình muốn huỷ thẻ của yahoo thì làm như thế nào.

H-Quan

Kohai Học Việc
Add cho hỏi,
Mấy tháng nay mình ko dùng thẻ yahoo để mua bán cái gì cả sao tháng nào cũng bị trừ khoảng 6k yên ah

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Add cho hỏi,
Mấy tháng nay mình ko dùng thẻ yahoo để mua bán cái gì cả sao tháng nào cũng bị trừ khoảng 6k yên ah
Bạn đăng ký chức năng tự động trả góp rồi.
Cho nên mỗi tháng họ chỉ thu của bạn ít tiền như thế.
Bây h cần phải đăng nhập vào hủy chế độ trả góp đi và tháng tới vào ngày mùng 10 trả nốt số tiền còn lại là 79,767 yên.
Thì từ tháng sau trở đi họ ko thu đồng nào nữa.

H-Quan

Kohai Học Việc
Cảm ơn admin,
Add có thể chỉ cho mình cách làm được không, mình cũng ko rành mấy cái này cho lắm.

pickpao

Kohai Học Việc
Bạn đăng ký chức năng tự động trả góp rồi.
Cho nên mỗi tháng họ chỉ thu của bạn ít tiền như thế.
Bây h cần phải đăng nhập vào hủy chế độ trả góp đi và tháng tới vào ngày mùng 10 trả nốt số tiền còn lại là 79,767 yên.
Thì từ tháng sau trở đi họ ko thu đồng nào nữa.
Ad cho em hỏi e có dùng thẻ đến ngày thanh toán thì lại có việc về nước lên ko chuyển khoản đc, 1 thời gian nữa mới sang lại. Có thể bảo ng ta chuyển số tiền đó sang trả góp được ko ạ, và nói với người ta như nào ạ.Cảm ơn ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cảm ơn admin,
Add có thể chỉ cho mình cách làm được không, mình cũng ko rành mấy cái này cho lắm.
Mình hủy thẻ Yahoo 4 năm trước rồi nên ko nhớ thao tác cụ thể đc.
Bạn có máy tính thì mở teamviewer lên mình thao tác trực tuyến cho.
Hoặc nếu ko lo sợ bị mình lừa thì gửi thông tin đăng nhập tk yahoo cho mình,mình sẽ thao tác dùm cho :D

Ad cho em hỏi e có dùng thẻ đến ngày thanh toán thì lại có việc về nước lên ko chuyển khoản đc, 1 thời gian nữa mới sang lại. Có thể bảo ng ta chuyển số tiền đó sang trả góp được ko ạ, và nói với người ta như nào ạ.Cảm ơn ad
Chuyển sang đc,và thao tác ở trang cá nhân yahoo đó.
Cách đơn giản là bỏ vào tài khoản 1 vài chục man thì cứ ung dung mà về nước thoải mái :)

pickpao

Kohai Học Việc

ko thấy ad ah, hình như chỉ có chọn ngày thanh toán 1 lần. Có hơn 10 man thôi :D lên về mà quên mất qua tháng mới sang lại

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

ko thấy ad ah, hình như chỉ có chọn ngày thanh toán 1 lần. Có hơn 10 man thôi :D lên về mà quên mất qua tháng mới sang lại
Nếu họ đã 確定 số tiền thanh toán chỉ định vào ngày cố định rồi thì ko thay đổi đc đâu.

Lan Li Lom

Thành Viên Mới
E vua dk xong nhung khong biet da duok.chua.lam the nao de biet la mink da dang ki dk.the ak mn chi.giup e voi

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
@Lan Li Lom em check ở mail họ gửi về nhé.
Trong đó có ghi mã số,và đường link để đến trang check kết quả.

Kemuri

Kohai Học Việc
add ơi cho em hỏi là mik đang kí thẻ yaho này .. mik mua hàng treeb mang của nhật oke hết chứ ạ , thẻ này nó giống với mấy thẻ như của : sumitomo, rakuten... phải ko ạ ?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.