Hỏi thanh toán tiền mạng Biglobe

Jie

Kohai Học Việc
Ad ơi cho mình hỏi số tiền làm hợp đồng của sim data cũng là 3sen ah ? Và sao mình vẫn chưa thấy họ trừ. Nếu hàng tháng ngoài việc đk thanh toán qua tài khoản trừ trực tiếp, vậy mình cầm tiền trực tiếp tới đâu để thanh toán hay cắt hợp đồng khi trường hợp ko dùng nữa hoặc tài khoản ngân hàng bị đóng vậy ad?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi cho mình hỏi số tiền làm hợp đồng của sim data cũng là 3sen ah ? Và sao mình vẫn chưa thấy họ trừ. Nếu hàng tháng ngoài việc đk thanh toán qua tài khoản trừ trực tiếp, vậy mình cầm tiền trực tiếp tới đâu để thanh toán hay cắt hợp đồng khi trường hợp ko dùng nữa hoặc tài khoản ngân hàng bị đóng vậy ad?
Sang đến tháng thứ 2 họ mới trừ nhé.
số tiền là 3240 yên (cả thuế)
Muốn cắt hợp đồng bạn hãy sử dụng công cụ tìm kiếm trên diễn đàn với từ khoá "huỷ hợp đồng biglobe" là sẽ ra topic đó nhé :D

Jie

Kohai Học Việc
Sang đến tháng thứ 2 họ mới trừ nhé.
số tiền là 3240 yên (cả thuế)
Muốn cắt hợp đồng bạn hãy sử dụng công cụ tìm kiếm trên diễn đàn với từ khoá "huỷ hợp đồng biglobe" là sẽ ra topic đó nhé :D
Ý mình ở đây là nếu tài khoản ngân hàng đăng kí mà đóng thì hàng tháng có cầm tiền trực tiếp đi đóng đc không. Và nếu đc thì tới đâu thanh toán ấy

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ý mình ở đây là nếu tài khoản ngân hàng đăng kí mà đóng thì hàng tháng có cầm tiền trực tiếp đi đóng đc không. Và nếu đc thì tới đâu thanh toán ấy
ko đc nhé.
Nếu huỷ hoặc đóng tk ngân hàng đó thì chắc chắn họ sẽ gửi giấy báo về phải đk tài khoản mới hoặc bị chấm dứt hợp đồng đơn phương.
Biglobe chỉ có 2 cách thanh toán đó là chuyển khoản ngân hàng và thẻ Credit.

Jie

Kohai Học Việc
ko đc nhé.
Nếu huỷ hoặc đóng tk ngân hàng đó thì chắc chắn họ sẽ gửi giấy báo về phải đk tài khoản mới hoặc bị chấm dứt hợp đồng đơn phương.
Biglobe chỉ có 2 cách thanh toán đó là chuyển khoản ngân hàng và thẻ Credit.
Vậy ah. Cảm ơn ad nhiều nhé. Chấm dứt hợp đồng đơn phương vậy có bị phạt gì ko ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Vậy ah. Cảm ơn ad nhiều nhé. Chấm dứt hợp đồng đơn phương vậy có bị phạt gì ko ad
Phạt gì thì phụ thuộc vào hợp đồng của bạn có gì còn ràng buộc với họ ko. Ví dụ là sim data thì ko bị phạt gì cả,nhưng nếu là wimax2+ vẫn chưa sử dụng hết 24 tháng thì sẽ bị phạt. Mức tiền có ghi trong hợp đồng rồi.

• Like
Reactions: Jie

Thọ gà

Kohai Học Việc
Ad cho e hỏi là tên hợp đồng và tên tk ngân hàng khác nhau thì có thanh toán dk k ak

Uchiha Minato

Thành Viên Mới
Ad và mọi người cho hỏi: mình sử dụng wimax2+ của biglobe mà quên cho tiền vào tai khoản thế là bị cắt mạng và bị gửi giấy báo về. Giờ mình đã cho tiền vào và biglobe đã rút tiền. Giờ làm sao có thể kích hoạt lại wifi cầm tay để có mạng ạ?

Tâm sói

Kohai Học Việc
Ad cho hỏi là nhà mạng thường trừ tiền vào ngày bao nhiêu của tháng vậy. Mình nhận sim ngày 11/6 thì khi nào nó trừ tiền vậy

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.