Thành lập diễn đàn

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Xin chào

Sau 1 thời gian hoạt động website http://isempai.jp

Đã nhận được nhiều tín hiệu tích cực từ mọi người.

Bản thân mình dự định dùng Facebook làm 1 nơi giao lưu và chia sẻ cho mọi người.

Nhưng thiết nghĩ có rất nhiều bạn gửi messeger câu hỏi với cùng 1 nội dung mà mình trả lời từng bạn 1 như thế thì rất tốn thời gian.:(

Và có những câu hỏi không thuộc lĩnh vực của mình,cho nên mình đã quyết định lập ra 1 sân chơi,1 nơi giao lưu chia sẻ những kinh nghiệm kiến thức Nhật Bản tại đây.

Bản thân mình cũng muốn được học hỏi những điều,những kinh nghiệm mà mình chưa được biết của mọi người :)

Hy vọng chúng ta sẽ cùng tạo nên 1 diễn đàn lành mạnh bổ ích nhé;)

Admin

Sửa lần cuối:

nguyễn phuớc sang

Thành Viên Mới
Ad làm vậy quá tiện lợi, có người hỏi ngta cũng ngại hoặc ko biết hỏi thế nào, nên lập diễn đàn như vậy thì 1 câu hỏi có thể giải đáp cho vài người cũng đuợc

The Mechanic

Thành Viên Mới
Hay quá, mình đọc rất nhìu bài từ web isempai, mình nghĩ admin nên tổng hợp thành một quyển sách và cho xuất bản luôn cho tiện.hihi

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Hay quá, mình đọc rất nhìu bài từ web isempai, mình nghĩ admin nên tổng hợp thành một quyển sách và cho xuất bản luôn cho tiện.hihi
Chờ các thành viên đầu tư cho ít vốn đã :D

Nobita_online2010

Kohai Gương Mẫu
Trang isempai có rất nhiều bài chia sẻ kiến thức sống bên đất bạn. Mình đã học hỏi được nhiều điều tại đây. Cảm ơn ban quản trị. Mong rằng 4rum phát triển lành mạnh và chia sẻ nhiều nhiều hơn nữa kiến thức cho ace kohai nha. Thanks

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em vẫn còn khá khá nhiều mẹo nhỏ khác,thi thoảng rảnh lại viết thêm vài bài nữa ở trang chủ :D
Hiện tại chỉ có thể support cho mọi người thông qua diễn đàn những vấn đề gặp tại Nhật thôi.

Nobita_online2010

Kohai Gương Mẫu
Em vẫn còn khá khá nhiều mẹo nhỏ khác,thi thoảng rảnh lại viết thêm vài bài nữa ở trang chủ :D
Hiện tại chỉ có thể support cho mọi người thông qua diễn đàn những vấn đề gặp tại Nhật thôi.
Rất muốn giao lưu với Ad nhưng địa lý và tài chính không cho phép. Mong có ngày được hội ngộ tại Fukuoka :)

Yoshihito

Sempai Gương Mẫu
Mình học được rất nhiều thứ từ isempai, thanks mọi người nhiều đặc biệt là chân thành cảm ơn ad vì những đóng góp cho mình cũng như mọi người. Mình thấy facebook spam lắm, dùng diễn đàn như thế này rất hay

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Diễn đàn này cũng có nhiều spamer nhảy vô spam ác lắm,dạo này còn đỡ,đợt nọ ngày nào cũng phải vào ban nick,ban IP và xóa những topic spam của họ :(

Yoshihito

Sempai Gương Mẫu
Diễn đàn này cũng có nhiều spamer nhảy vô spam ác lắm,dạo này còn đỡ,đợt nọ ngày nào cũng phải vào ban nick,ban IP và xóa những topic spam của họ :(
mình nghĩ cái này quản lí tốt hơn facebook,

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Không cần thiết phải nói nhiều đến vấn đề này,việc bên mình và bên đó hoạt động hoàn toàn khác nhau.Bên đó chủ yếu viết về các địa điểm ăn chơi v..v..
Ko cần thiết phải nói xấu nhau làm gì,người Việt thường có tính cách ghen tức rồi nói xấu nhau là ko tốt :)

Bên mình mục đích là chia sẻ,giúp đỡ mọi người đồng hương sống tại Nhật.Có những người gặp những vấn đề trục trặc thủ tục này nọ,mình còn dành ra hàng tiếng đồng hồ gọi đt hỏi han giải quyết hộ cho.Tốn vài nghìn yên tiền điện thoại nhưng mình cũng ko đòi hỏi gì cả.
Nói chung là em cứ tham gia ở diễn đàn này 1 thời gian thì sẽ hiểu tâm huyết của mình dành cho cộng đồng nhé :)

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
Không cần thiết phải nói nhiều đến vấn đề này,việc bên mình và bên đó hoạt động hoàn toàn khác nhau.Bên đó chủ yếu viết về các địa điểm ăn chơi v..v..
Ko cần thiết phải nói xấu nhau làm gì,người Việt thường có tính cách ghen tức rồi nói xấu nhau là ko tốt :)

Bên mình mục đích là chia sẻ,giúp đỡ mọi người đồng hương sống tại Nhật.Có những người gặp những vấn đề trục trặc thủ tục này nọ,mình còn dành ra hàng tiếng đồng hồ gọi đt hỏi han giải quyết hộ cho.Tốn vài nghìn yên tiền điện thoại nhưng mình cũng ko đòi hỏi gì cả.
Nói chung là em cứ tham gia ở diễn đàn này 1 thời gian thì sẽ hiểu tâm huyết của mình dành cho cộng đồng nhé :)
E mới tham gia nên k rõ.

Nobita_online2010

Kohai Gương Mẫu
Trước cái 4rum công nghệ của anh ngày vài ngàn bài. Toàn robot ko à. Chắc giờ các mod vbb cũng tốt hơn xưa rồi. Nói chung quản lý một mình là rất rất vất vả đó. Cảm ơn Ad vì sân chơi này.

đoàn văn thuần

Thành Viên Mới
Xin chào

Sau 1 thời gian hoạt động website http://isempai.jp

Đã nhận được nhiều tín hiệu tích cực từ mọi người.

Bản thân mình dự định dùng Facebook làm 1 nơi giao lưu và chia sẻ cho mọi người.

Nhưng thiết nghĩ có rất nhiều bạn gửi messeger câu hỏi với cùng 1 nội dung mà mình trả lời từng bạn 1 như thế thì rất tốn thời gian.:(

Và có những câu hỏi không thuộc lĩnh vực của mình,cho nên mình đã quyết định lập ra 1 sân chơi,1 nơi giao lưu chia sẻ những kinh nghiệm kiến thức Nhật Bản tại đây.

Bản thân mình cũng muốn được học hỏi những điều,những kinh nghiệm mà mình chưa được biết của mọi người :)

Hy vọng chúng ta sẽ cùng tạo nên 1 diễn đàn lành mạnh bổ ích nhé;)

Admin
Ad ơi. Cho e hỏi. Hôm đó e ra au thanh toán tiền đt nó đăng kí lun cho e cái thẻ visa credid, e đồng ý, mak có gặp vấn đề j ko hả ad. E moí vào, onegaihimasu.

Sóng thần

Thành Viên Mới
E k tìm thấy chỗ đăng bài nên e xin phép bon chen ở đây tí ah. Ad cùng các tiền bối cho e hỏi về cách gửi hàng daibiki o nhật với ah. Sau 5 h còn có thể đi gửi dk k ạ ?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.