Help! sim rakuten giúp mình với

trandai

Kohai Học Việc
em có đăng kia sim rakuten vào mạng đăng kí đến bước này rồi xog nó ra cái này không thấy up ảnh tẻ ngoại kiều ở đâu cả. @Admin và mọi người giúp e với ạ

MITOMOMACHI

Kohai Học Việc
Giúp mình với AD không mình đập cái máy tính mất. Trong mục ghi tên thẻ ngân hàng không thể nào mà ghi được tên.

MITOMOMACHI

Kohai Học Việc

Giúp mình với . Trong mục ghi tên thẻ ngân hàng yuuchou ko thể nào mà viết tên vào được

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu

Giúp mình với . Trong mục ghi tên thẻ ngân hàng yuuchou ko thể nào mà viết tên vào được
Tớ ko dùng sim rakuten nhưng trong hình bác họ kêu di chuyển đến web của yuucho để làm thủ tục kìa.
P/S : lần sau chụp hình thì chụp có tâm chút nha, bác thử nhìn lại xem có đọc được ko ???

MITOMOMACHI

Kohai Học Việc
Tớ ko dùng sim rakuten nhưng trong hình bác họ kêu di chuyển đến web của yuucho để làm thủ tục kìa.
P/S : lần sau chụp hình thì chụp có tâm chút nha, bác thử nhìn lại xem có đọc được ko ???
em cảm ơn ah, lần sau em xin rút kinh nghiệm. di chuyen den we b cua yuuchou o chỗ nào vậy bạn. ko có đường link nào để vào cả. minh lam theo huong dan cua ad thì chỗ này sẽ viet duoc tên mình vào

ntntrang1711

Thành Viên Mới
Mình cũng đến bước này thì bây giờ chờ SIM hay chờ hợp đồng vậy ạ? Tiện cho mình hỏi đã đăng kí thành công thẻ tín dụng Rakuten thì khoảng bao lâu nhận được thẻ ạ?
Cảm ơn nhiều!

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.