Hỏi Sau này muốn huỷ sim thì cần những gì ạ

Thắng lùn

Kohai Học Việc
Mọi người cho em hỏi. E mới đăng kí sim biglobe. E muốn trước khi về nước huỷ sim để k phải nợ nần gì nhà mạng. Thì mình cần giữ lại giấy tờ gì ạ. E vừa nhận được sim. Nhiều giấy tờ nhưng e không biết cái nào nên giữ. Vi e k biết tiếng hjhj. Mong anh chị giúp.

ngovantien

Sempai Gương Mẫu
Mọi người cho em hỏi. E mới đăng kí sim biglobe. E muốn trước khi về nước huỷ sim để k phải nợ nần gì nhà mạng. Thì mình cần giữ lại giấy tờ gì ạ. E vừa nhận được sim. Nhiều giấy tờ nhưng e không biết cái nào nên giữ. Vi e k biết tiếng hjhj. Mong anh chị giúp.
có 1 cái tờ có thông tin cá nhân như id và pass đó giữ lại

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình sẽ viết bài hướng dẫn hủy sim mà không cần gọi điện thoại trực tiếp cho họ trong thời gian tới.
Trước khi về nước em tìm đọc và làm theo là được nhé :D

Thắng lùn

Kohai Học Việc
Mình sẽ viết bài hướng dẫn hủy sim mà không cần gọi điện thoại trực tiếp cho họ trong thời gian tới.
có 1 cái tờ có thông tin cá nhân như id và pass đó giữ lại
E k thấy có tờ như thế. Có nh giấy quảng cáo. Ma một tờ ghi như kiểu hoá đơn. Ghi sim thui

mrlonely_10_19

Kohai Học Việc
a ơi giờ e muốn hủy a chỉ giúp e với

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.