Hỏi Sai mật khẩu 銀行

Hana

Kohai Học Việc
Trước em sống ở fukuoka. Nhưng vì học lên, nên giờ em đang sống ở tokyo. Em bấm nhầm mật khẩu thẻ 3 lần thế là bị khoá. Trong thẻ này có khoảng 3 lá( thẻ 西日本カード chỉ có ở vùng 九州 không có chi nhánh ở những vùng khác). Bây giờ em làm thế nào để mở khoá ạ. Giờ xuống fukuoka lại mất tầm 2 man với cả em không có thời gian mấy ạ. Mong ad và mọi người giúp em ạ. :(

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Trước em sống ở fukuoka. Nhưng vì học lên, nên giờ em đang sống ở tokyo. Em bấm nhầm mật khẩu thẻ 3 lần thế là bị khoá. Trong thẻ này có khoảng 3 lá( thẻ 西日本カード chỉ có ở vùng 九州 không có chi nhánh ở những vùng khác). Bây giờ em làm thế nào để mở khoá ạ. Giờ xuống fukuoka lại mất tầm 2 man với cả em không có thời gian mấy ạ. Mong ad và mọi người giúp em ạ. :(
Rất tiếc cái này phải đến chi nhánh ngân hàng thì mới xử lý được em ạ.
Thôi để tiết kiệm đó,khi nào có dịp quay lại fukuoka thì mang theo giấy tờ cá nhân và đến ngân hàng vào giờ hành chính để họ xử lý cho.
Mình khuyên là đến đó huỷ luôn tài khoản,số tiền dư họ sẽ trả lại bằng tiền mặt luôn.

Hana

Kohai Học Việc
Trước em đi đăng ký điện thoại. Em có đưa thẻ cho họ, để hàng tháng họ trừ tiền điện thoại. Bị khoá như vậy. Hàng tháng họ có trừ tiền trong thẻ đó không ạ ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Trước em đi đăng ký điện thoại. Em có đưa thẻ cho họ, để hàng tháng họ trừ tiền điện thoại. Bị khoá như vậy. Hàng tháng họ có trừ tiền trong thẻ đó không ạ ?
Cái này ko thuộc chuyên môn nên mình ko dám chắc câu trả lời được.
Nhưng theo phỏng đoán của mình thì họ chỉ khoá cho người sử dụng ko dùng thẻ cash để rút tiền thôi,còn cái hợp đồng với nhà mạng đã được chính chủ tài khoản xác nhận đồng ý cho trừ tiền từ trước rồi nên họ vẫn trừ được. (Đây chỉ là phỏng đoán thôi nhé :) )

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.