Hỏi Rút tiền mặt thẻ tín dụng rakuten

Danh Hậu

Kohai Học Việc
Ai đã rút tien credit rakuten cho mình hỏi. Mình đã làm thủ tục rút tiền mặt đã có email gui về xác nhận . Ra combini rút thi ko có là sao ạạ ,Tiềntrong tín dụng cung trừ rồi. Ai biet giúp minh. Mình cảm ơn

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu
Ai đã rút tien credit rakuten cho mình hỏi. Mình đã làm thủ tục rút tiền mặt đã có email gui về xác nhận . Ra combini rút thi ko có là sao ạạ ,Tiềntrong tín dụng cung trừ rồi. Ai biet giúp minh. Mình cảm ơn
Bác làm thủ tục như thế nào ? Là từ e-navi của rakuten chuyển vào thẻ yuucho hay sao ? Thẻ rakuten có thể rút trực tiếp ở combini nhưng lãi suất 18%/năm

Quyzubongdem

Kohai Học Việc
Hình như có gì đó sai sai ở đây. Thẻ ra kuten hình như đăng ký trong navi là đăng ký để nó chuyển tiền mặt vào thẳng tài khoản ngân hàng. Còn không nếu bạn không dk như trên thì kiểm tra phần tiền mặt sử dụng được bao nhiều thì ra commini rút thôi chứ có cần dk gì đâu nhĩ?

Danh Hậu

Kohai Học Việc
Tks 2 bạn mình rút dc roi. Phải rút đùng cây có hỗ trợ thẻ rakuten. Cây mình rút ở combini ấy hk có nên hk dc

Trinh phương

Thành Viên Mới
Chào a/c . Cho e hỏi là nếu như muốn rút tiền mặt trên thẻ rakuten thì làm cách nào để biết thẻ của mình có được phép rút tiền mặt hay không . Và nếu cần phải đăng kí dùng dịch vụ rút tiền mặt thì sẽ đăng kí như thế nào ạ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.