Help! :( Nhờ mọi người giúp mình gấp ạ

Kienxu

Thành Viên Mới
Mình tháng 3 năm nay tốt nghiệp trường tiếng và ko có ý định học lên. Visa mình tháng 7 mới hết hạn nhưng trường mình bắt sau khi tốt nghiệp thì phải về nước.moi người tư vấn giúp mình nên xin giấy gì để ở lại nhật đến hết visa cày cuôc thêm mấy tháng nữa trước khi về mầ trường mình nó ko làm khó dc mình.mong mọi người giup đỡ :) cảm ơn mọi người

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình tháng 3 năm nay tốt nghiệp trường tiếng và ko có ý định học lên. Visa mình tháng 7 mới hết hạn nhưng trường mình bắt sau khi tốt nghiệp thì phải về nước.moi người tư vấn giúp mình nên xin giấy gì để ở lại nhật đến hết visa cày cuôc thêm mấy tháng nữa trước khi về mầ trường mình nó ko làm khó dc mình.mong mọi người giup đỡ :) cảm ơn mọi người
Bác cứ nói với nhà trg là về.
Đến ngày thì bác dọn chỗ ở,báo với nhà trg là tôi về. Nhưng thực tế chỉ đổi chỗ ở thôi.
Trg hợp nhà trg biết chỗ làm thêm của bác thì khi lộ sẽ mệt. Còn ko biết thì bác cứ ở lại cày nốt 1,2 tháng rồi về ko sao.

Kienxu

Thành Viên Mới
Cảm ơn bạn.cách đấy mình cũng nghĩ tới nhưng Trường mình nó đưa ra sân bay luôn bạn.Tai dạo này trốn ra mấy vụ nên nó sợ. Mình chỉ muốn có cái giấy tờ gì đó để hợp pháp hóa khi ở lại :)

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cảm ơn bạn.cách đấy mình cũng nghĩ tới nhưng Trường mình nó đưa ra sân bay luôn bạn.Tai dạo này trốn ra mấy vụ nên nó sợ. Mình chỉ muốn có cái giấy tờ gì đó để hợp pháp hóa khi ở lại :)
Đưa ra sân bay thì bác cứ vào rồi chờ họ về thì lại đi ra có sao đâu.
Hành lý thì gửi hết nhà bạn đi cầm theo 1 balo nhỏ đeo vai thôi,nói với nhà trường là đồ đạc cho bạn bè & gửi trước về qua bưu điện rồi.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.