Hỏi Nhận lại sim biglobe

Doanvangiang

Thành Viên Mới
Admin và mọi người cho em hỏi là em có đăng ký sim biglobe và họ gửi đến nhà nhưng em không có nhà nên họ đã gửi lại về Cty biglobe rồi tại vì quá hạn . Làm thế nào để em có thể nhận lại sim ạ.hay là đăng kí mới. Em cảm ơn .

Sửa lần cuối:

van tru

Kohai Học Việc
Họ gửi về nhưng không có ai nhận thì bên dịch vụ chuyển phát có để lại giấy cho mình đặt hẹn lại, trong vòng bao nhiêu ngày mình không nhớ rõ mà không có người nhận thì dịch vụ chuyển phát mới trả về cho bên gửi. Bạn thử đăng nhập vào tài khoản biglobe và check mail xem có Thông báo và hướng dẫn từ biglobe không nhé.

Doanvangiang

Thành Viên Mới
Họ gửi về nhưng không có ai nhận thì bên dịch vụ chuyển phát có để lại giấy cho mình đặt hẹn lại, trong vòng bao nhiêu ngày mình không nhớ rõ mà không có người nhận thì dịch vụ chuyển phát mới trả về cho bên gửi. Bạn thử đăng nhập vào tài khoản biglobe và check mail xem có Thông báo và hướng dẫn từ biglobe không nhé.
Cảm ơn bạn. Không hiểu sao mình không thấy có giấy báo nào cả nên cứ tưởng họ gửi chậm. Nay vào xem ai ngờ họ đã gửi về lại nơi gửi .giờ không biết phải làm sao

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cảm ơn bạn. Không hiểu sao mình không thấy có giấy báo nào cả nên cứ tưởng họ gửi chậm. Nay vào xem ai ngờ họ đã gửi về lại nơi gửi .giờ không biết phải làm sao
Em gọi đt đến số sau:
0120-86-0962
Bảo họ gửi lại Sim cho mình là đc :)

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.