Hỏi nhận hàng trên amazon đã quá hạn

anh le

Thành Viên Mới
chào ad, em có đặt hàng trên amazon nhưng đã quá hẹn mà e vẫn chưa nhận được, giờ sao nhận được ạ?? ad giúp e với

TruongCongDat

Sempai Gương Mẫu
Kiểm tra tại link gửi vào mail xem hàng chuyển đến đâu rồi.
Kiểm tra lại hòm thư xem có giấy báo takubin ko

anh le

Thành Viên Mới
Kiểm tra tại link gửi vào mail xem hàng chuyển đến đâu rồi.
Kiểm tra lại hòm thư xem có giấy báo takubin ko
mình kiểm tra mail rồi, hàng vẫn đang trong quá trình vận chuyển nhưng lại dừng 1 chỗ k đến chỗ mình, giấy báo thì k có mà lại quá 5 ngày rồi

TruongCongDat

Sempai Gương Mẫu
mình kiểm tra mail rồi, hàng vẫn đang trong quá trình vận chuyển nhưng lại dừng 1 chỗ k đến chỗ mình, giấy báo thì k có mà lại quá 5 ngày rồi
Có thể hàng đến chậm thôi b. Chắc hàng của b mua ko có trong nc nên phải chuyển từ nc ngoài về nên lâu đó

pickpao

Kohai Học Việc
Chỉ có hàng trong quá trình giao bị móp méo có vấn đề bên bưu điện n sẽ ko giao hàng mà gửi trả lại bên gửi thì sẽ bị delay, chưa liện lạc dc lại cho bn qua điện thoại. Hoặc bạn lấy mã số hàng gọi kiểm tra bên bưu điện là biết rõ thôi.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Đâu phải cứ đắt ở amazon là hàng đến sớm hả e :)
Nếu món hàng e đặt nó phải chuyển từ nước ngoài,hoặc phải chờ họ đặt hàng (取り寄せ) thì có khi phải vài tuần.
Em xác nhận lại mail của amazon lúc đặt hàng xong nhé. Xem nội dung trong đó họ ghi là dự định gửi đồ vào ngày nào?

anh le

Thành Viên Mới
Đâu phải cứ đắt ở amazon là hàng đến sớm hả e :)
Nếu món hàng e đặt nó phải chuyển từ nước ngoài,hoặc phải chờ họ đặt hàng (取り寄せ) thì có khi phải vài tuần.
Em xác nhận lại mail của amazon lúc đặt hàng xong nhé. Xem nội dung trong đó họ ghi là dự định gửi đồ vào ngày nào?
e xem mail liên tục luôn ạ, e cũng khiếu nại rồi nó bảo chuyển cho e rồi nhưng e k có nhà nên đã quay lại chỗ vận chuyển, giấy k có thì lm sao liên lạc đc với bên vận chuyển ạ

anh le

Thành Viên Mới
Chỉ có hàng trong quá trình giao bị móp méo có vấn đề bên bưu điện n sẽ ko giao hàng mà gửi trả lại bên gửi thì sẽ bị delay, chưa liện lạc dc lại cho bn qua điện thoại. Hoặc bạn lấy mã số hàng gọi kiểm tra bên bưu điện là biết rõ thôi.
mã số hàng ở đâu bạn

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
e xem mail liên tục luôn ạ, e cũng khiếu nại rồi nó bảo chuyển cho e rồi nhưng e k có nhà nên đã quay lại chỗ vận chuyển, giấy k có thì lm sao liên lạc đc với bên vận chuyển ạ
1 khi hàng đã quay trở về rồi thì đơn hàng đó sẽ bị hủy em ạ.
Họ sẽ gửi thông tin hoàn trả lại tiền cho em trong thời gian tới thôi.

anh le

Thành Viên Mới
1 khi hàng đã quay trở về rồi thì đơn hàng đó sẽ bị hủy em ạ.
Họ sẽ gửi thông tin hoàn trả lại tiền cho em trong thời gian tới thôi.
nếu trả lại tiền thì e có thể nhận tiền ở đâu ạ, vì e chuyển tiền ở compini ạ, có thể nhận được tiền mặt k ạ

pickpao

Kohai Học Việc
nếu trả lại tiền thì e có thể nhận tiền ở đâu ạ, vì e chuyển tiền ở compini ạ, có thể nhận được tiền mặt k ạ
Trả combini thì nó chuyển ra point của Amazon bn ah, còn ko biết bây giờ có khác ko

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.