Sim Rakuten Nhận được sim nhưng lắp vào không có sóng

Duc nguyen

Thành Viên Mới
Em không chịu đọc hướng dẫn ở giấy tờ gửi về cùng sim rồi.
Ở đó cũng ghi hướng dẫn cách setup APN rồi mà.

Ngoài ra thì em có thể xem hướng dẫn & cài APN tại đây nhé.
https://mobile.rakuten.co.jp/support/apn_setting/rmobile_jp/
Admin cho em hỏi em cũng như vậy nhưng đt e không hiện cái phần set apn. Sim em là biglobe au. Lắp vào máy nào cũng không được
Cảm ơn admin nhé

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Admin cho em hỏi em cũng như vậy nhưng đt e không hiện cái phần set apn. Sim em là biglobe au. Lắp vào máy nào cũng không được
Cảm ơn admin nhé
sim Biglobe Au hiện tại chỉ dùng đc trên máy quốc tế thôi em ạ.

Hancho

Thành Viên Mới
Mọi nguời cho e hỏi đăng kí rakuten thanh toán qa thẻ yuchou. Vậy tiền phí hàng tháng họ sẽ trừ thẳng tài khoản, hay mình phải thanh toán bằng thẻ debit ạ. E lỡ chưa làm thẻ debit nên lo qá☹☹. Và e dùng máy huawei nova 2i, mà đã xem qa mấy cái cài apn gì đó rồi mà k tên mays của mình. Ai biết giúp e với. お願いします。

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mọi nguời cho e hỏi đăng kí rakuten thanh toán qa thẻ yuchou. Vậy tiền phí hàng tháng họ sẽ trừ thẳng tài khoản, hay mình phải thanh toán bằng thẻ debit ạ. E lỡ chưa làm thẻ debit nên lo qá☹☹. Và e dùng máy huawei nova 2i, mà đã xem qa mấy cái cài apn gì đó rồi mà k tên mays của mình. Ai biết giúp e với. お願いします。
Họ trừ tiền qua tk yucho mà em đk online đó.
Máy của android thì mình ko rành lắm,nhưng bạn mình có mang 1 cái máy android của tàu ở VN qua mà dùng sim giá rẻ bên này ầm ầm. Mặc dù tên máy đó ko có trong danh sách hỗ trợ của nhà mạng :D

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.