Hỏi Ngày chốt tính chi tiêu của thẻ rakuten

Chitt2906

Thành Viên Mới
Isempai cho mình hỏi rakuten chốt chi tiêu của tháng vào ngày mấy vậy...? Mình mua vào ngày 6 tháng 3 mà đến tận ngày 27 tháng tư mới bị trừ tiền. Mình cài đặt trả một lần chứ không dùng リボー払い.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Isempai cho mình hỏi rakuten chốt chi tiêu của tháng vào ngày mấy vậy...? Mình mua vào ngày 6 tháng 3 mà đến tận ngày 27 tháng tư mới bị trừ tiền. Mình cài đặt trả một lần chứ không dùng リボー払い.
Tất cả thẻ Credit của những hãng khác đều thế hết.
Tiêu tiền tháng này thì tháng sau mới thanh toán nhé bạn.

Chitt2906

Thành Viên Mới
Ad cho mình hỏi thêm cách thay đổi hạn mức sử dụng với... Thẻ mình chỉ dùng được 10 man, mà dùng tháng này tháng sau mới trừ cho nên cuối tháng sau không đủ hạn mức để mua hàng nữa.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad cho mình hỏi thêm cách thay đổi hạn mức sử dụng với... Thẻ mình chỉ dùng được 10 man, mà dùng tháng này tháng sau mới trừ cho nên cuối tháng sau không đủ hạn mức để mua hàng nữa.
Mức sử dụng thì thông thường rất khó đổi đối với người ngoại quốc.
Trong trang rakuten navi có mục ご利用可能枠の変更 để đổi số tiền sử dụng nhưng hầu hết chức năng này bị vô hiệu hoá.

リーハ

Thành Viên Mới
Ad ơi, cho e hỏi chút xíu. E đawmg ký liên kết ngân hàng qua mạng ạ, đến lúc họ gửi cái này về nhưng vì đánh dấu sao hết nên e ko biết điền thế nào, mà tờ giấy này có phải đem gửi lại không ạ??

Danthanh

Thành Viên Mới
Tất cả thẻ Credit của những hãng khác đều thế hết.
Tiêu tiền tháng này thì tháng sau mới thanh toán nhé bạn.
Ad cho em hỏi, nếu mình không sài hết 10man thẻ cho vay trả trước, thì 27 tháng sau sẽ bị trừ số tiền mình sử dụng(vd 10man mình sử dụng chỉ 2man) hay trừ hết 10man ạ.

Quyzubongdem

Kohai Học Việc
Ad cho em hỏi, nếu mình không sài hết 10man thẻ cho vay trả trước, thì 27 tháng sau sẽ bị trừ số tiền mình sử dụng(vd 10man mình sử dụng chỉ 2man) hay trừ hết 10man ạ.
bạn dùng hết 2man/ tổng số 10man thì ngày 27 tháng sau nó sẽ trừ của bạn 2 man và qua ngày 27 bạn lại được phục hồi lại 10man để tiếp tục xài

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.