Mua điện thoại trên trang musbi.net

Hoàng Hùng

Kohai Học Việc
Mọi người đã có ai mua trên musbi.net chưa tư vấn giùm mình với. Có uy tín không? Với lại lúc đăng kí cần có sdt liệu sdt này có quan trọng không? Mình không có sdt thì phải làm thế nào?

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Mọi người đã có ai mua trên musbi.net chưa tư vấn giùm mình với. Có uy tín không? Với lại lúc đăng kí cần có sdt liệu sdt này có quan trọng không? Mình không có sdt thì phải làm thế nào?
chủ yếu các trang web online họ bắt điền thông tin để phòng trừ họ liên lạc, không có số đt cũng k sao.
miễn là mua đóng tiền là có hàng.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Trang này cũng là 1 trang bán đt online lớn đó em.
Mình k sử dụng mua trên hệ thống này lần nào nên k rõ số đt có sử dụng để xác nhận gì hay ko nữa.
Em tìm mua trên sàn đấu giá yahoo hoặc trên Rakuma có thể thương lượng giá cả đc đó.

yukigawa09

Thành Viên Mới
mình đã mua máy trên musbi.net nói chung là máy rất tốt tùy theo tình trạng thông tin trên trang đó. chứ mih ko có mua qua face

cuonguchiha

Kohai Học Việc
mình đã mua máy trên musbi.net nói chung là máy rất tốt tùy theo tình trạng thông tin trên trang đó. chứ mih ko có mua qua face
bác có thể viết 1 top review hưỡng dẫn mọi người cách mua hàng trên đó được không! thank bác nhiều

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.