Hỏi mọi người cho em hỏi đăng ký cục wifi di động

sf.cool

Thành Viên Mới
xin chào mọi người. em mới qua bên nhât . em muốn đăng ký mua wifi di động . thì như thế nào ?
e học trường tiếng miroku no sato vùng này hơi xa thành phố. như miền quê ý . e muốn xin tư vấn là nên đăng ký loại wifi nào ? wimax2+ hay là W01 ? và đăng ký ở đâu ạ ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
xin chào mọi người. em mới qua bên nhât . em muốn đăng ký mua wifi di động . thì như thế nào ?
e học trường tiếng miroku no sato vùng này hơi xa thành phố. như miền quê ý . e muốn xin tư vấn là nên đăng ký loại wifi nào ? wimax2+ hay là W01 ? và đăng ký ở đâu ạ ?
W01 là tên loại máy sử dụng mạng wimax2+ :))
Mục đích sử dụng của e là lướt web,face,và thi thoảng xem phim thì dùng wimax2+ ok.
Còn nếu suốt ngày cày phim thì nên đk mạng dây cố định mới đáp ứng nhu cầu đc.

sf.cool

Thành Viên Mới
W01 là tên loại máy sử dụng mạng wimax2+ :))
Mục đích sử dụng của e là lướt web,face,và thi thoảng xem phim thì dùng wimax2+ ok.
Còn nếu suốt ngày cày phim thì nên đk mạng dây cố định mới đáp ứng nhu cầu đc.
e chỉ dùng để gọi facetime với lướt web facebook bình thường thôi ạ .
trường e ở chỗ này nó .... quê lắm e sợ phải dùng loại có sim mới đc .

sf.cool

Thành Viên Mới
mà chỗ e hình như chỉ dùng đc docomo vì nghe nói . những khóa trước nợ mạng nhiều nên 2 nhà mạng au vs Softbank ko cho đăng ký nữa ạ
:(:(:(:(:(

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
mà chỗ e hình như chỉ dùng đc docomo vì nghe nói . những khóa trước nợ mạng nhiều nên 2 nhà mạng au vs Softbank ko cho đăng ký nữa ạ
:(:(:(:(:(
Địa chỉ của e ở đâu?
Để mình check thử xem sóng sánh thế nào.

sf.cool

Thành Viên Mới
Địa chỉ của e ở đâu?
Để mình check thử xem sóng sánh thế nào.
22-3 Naka-sanna, numakuma-cho, Fukuyama City, Hiroshima Prefecture,720-0402 , Japan
còn ký túc xã bọn em ở thì gần đó đi bộ mất 15 đến trường ạ ( theo đường cún chạy ) 21-5 Naka-sanna, numakuma-cho, Fukuyama City, Hiroshima Prefecture,720-0402 , Japan

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
22-3 Naka-sanna, numakuma-cho, Fukuyama City, Hiroshima Prefecture,720-0402 , Japan
còn ký túc xã bọn em ở thì gần đó đi bộ mất 15 đến trường ạ ( theo đường cún chạy ) 21-5 Naka-sanna, numakuma-cho, Fukuyama City, Hiroshima Prefecture,720-0402 , Japan
Sóng tốt e nhé

sf.cool

Thành Viên Mới
Sóng tốt e nhé

ad ơi e xin lỗi nhưng cho e hỏi chút nữa . bây giờ e nên đăng ký như thế nào ạ ad . ở trường e ngay xưa có mỗi 1 senpai indonéia dùng thôi . bây giờ ông ý ra trường rồi . e không biết hỏi ai . để đăng ký:(:(:(:(:(:(

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.