Thảo Luận Lấy id nhà mạng softbank

phamhoa93

Thành Viên Mới
E đọc bài viết trên diễn đàn cách tự mình unlock ip trên web, nhưng theo e tìm hiểu thì để unlock được cần phải có id của nhà mạng ấy. Bác nào am hiểu vào giải thích thêm được không ạ :))

TruongCongDat

Sempai Gương Mẫu
E đọc bài viết trên diễn đàn cách tự mình unlock ip trên web, nhưng theo e tìm hiểu thì để unlock được cần phải có id của nhà mạng ấy. Bác nào am hiểu vào giải thích thêm được không ạ :))
Cái ID là cái phải mua đó bạn trẻ. Mua ngoài nhà mạng

TruongCongDat

Sempai Gương Mẫu
Ví dụ như máy e máy lock mua trên mạng, muốn có id thì phải ra cửa hàng mua à
Mua trên mạng của Nhật hay của Việt. Nếu không mua phải hàng ăn cắp thì mang ra của hàng hỏi. Mình cũng chưa thử nhưng 1 số người nói mất 3-4sen gì đó

Yoshihito

Sempai Gương Mẫu
Mình mới unlock xong, nếu là máy của bạn thì chỉ cần đăng nhập vào my softbank rồi tìm mục support có phần unlock đó sau nhập imei là ok, còn nếu máy không phải của bạn thì phải mua code để unlock (cái này mình chưa thử)

phamhoa93

Thành Viên Mới
Mua trên mạng của Nhật hay của Việt. Nếu không mua phải hàng ăn cắp thì mang ra của hàng hỏi. Mình cũng chưa thử nhưng 1 số người nói mất 3-4sen gì đó
E mua trên fb thôi. Cũng chả biết có phải ăn cắp không.

phamhoa93

Thành Viên Mới
Mình mới unlock xong, nếu là máy của bạn thì chỉ cần đăng nhập vào my softbank rồi tìm mục support có phần unlock đó sau nhập imei là ok, còn nếu máy không phải của bạn thì phải mua code để unlock (cái này mình chưa thử)
Cảm ơn bác, máy e mua trên fb thôi k phải chính chủ của em. E check thì thấy vẫn nợ tiền nhà mạng.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.