Help! Kiểm tra hộ thông tin thủ tục Biglobe

cong quân

Kohai Học Việc

ad cho em hỏi điên thông tin như vây đã đúng chưa.
trong sổ ngân hàng tên của em ngoài bìa ghi bằng romanji phía trong ghi bằng katakana
cho e hỏi tý là chỉ gửi mỗi tờ này đi thôi phải ko ad
em cảm ơn ak

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT

ad cho em hỏi điên thông tin như vây đã đúng chưa.
trong sổ ngân hàng tên của em ngoài bìa ghi bằng romanji phía trong ghi bằng katakana
cho e hỏi tý là chỉ gửi mỗi tờ này đi thôi phải ko ad
em cảm ơn ak
thiếu dấu bạn ơi

Kimhoang

Thành Viên Mới
Ad cho em hỏi lúc em đăng kí để gửi hồ sơ về là em lấy địa chỉ khác. Bây giờ e viết trong hồ sơ để gửi đi thì phải lấy địa chỉ của em hay địa chỉ em đăng kí gửi hồ sơ về cũng được ạ?

manh dien

Kohai Học Việc

Admin kiểm tra hộ mình đc chứ ạ. Mình đk một lần bằng ngân hàng khác nhưng ko đc. Họ gửi giấy báo về. Lần này mình đăng ký bằng yucho. Admin kiểm tra hộ mình xem còn sai ở đâu ạ.
Onegaishimasu.

Sửa lần cuối:

Le thuc tien

Thành Viên Mới
Add ơi trong phần đăng ký ko thấy dòng khuyến mãi nhận tiền sau 1 năm
Hôm nay mình mới nhận được giấy tờ bên nhà mạng:
1/ hiện giờ mình làm thủ tục thì có nhận dc tiền khuyên mãi sau 1 năm sử dụng không?
2/ mình đang sử dụng mạng au nhưng mà sim do người khác đứng tên( dì mình đk cho mình) vậy tiền mạng au có được giảm ko và giảm bao nhiêu
Mong được hồi âm

Themonster

Kohai Học Việc
Ở phần 現住所 (địa chỉ) bác phải ghi nốt địa chỉ còn lại sau 河内郡 nhé.
Phần thông tin ngân hàng bên dưới dòng tên katakana グエンダンコア thì bác viết tên dòng dưới nữa.
Nếu trong sổ yucho của bác ghi tên là tiếng Việt không dấu thì ở dòng dưới đó bác ghi tiếng Việt không dấu,còn nếu trong sổ ghi mỗi katakana thì bác ghi lại katakana 1 lân nữa là đc.
Ad cho minh ? Voi s de tiền ở thẻ nó không tự trừ và bjo no cắt mất mạng vs gọi của minh rôi bjo m phải làm sao để trả tiền cho nó mở mạng cho m ạ

buian

Thành Viên Mới

của mình viết thế này được chưa Ad???

Sửa lần cuối:

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.