Hỏi Kiểm tra chi tiêu thẻ Visa rakuten

hohuyhuan

Kohai Học Việc
Add chỉ giúp cho mình là khi dùng thẻ Visa rakuten mình muốn biết rõ các nội dung đã chi tiêu thì làm sao ạ. Vào đâu để xem được ạ. Bên sao kê của yuucho thì chỉ có tổng tiền bị trừ thôi ạ!
Cảm ơn add nhá!

Mandy

Kohai Học Việc
Ad ơi,e nhận dx mail thông báo là r đã mua hàng và sử dụng thẻ ngày 12 .nhưng thực tế e ko sd.như vậy thông tin thẻ của e bị người khác sử dụng rồi phải ko ad.nếu z e phải làm sao ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi,e nhận dx mail thông báo là r đã mua hàng và sử dụng thẻ ngày 12 .nhưng thực tế e ko sd.như vậy thông tin thẻ của e bị người khác sử dụng rồi phải ko ad.nếu z e phải làm sao ad
Em xem nội dung là mua ở đâu.
Nếu cảm thấy lo lắng thì gọi đt đến số ở đằng sau thẻ báo mất. Họ sẽ cấp cho thẻ mới với mã số mới nhé.

Mandy

Kohai Học Việc

Bây giờ e chưa biêta được nội dung mua là gì.tại vì e chỉ mới nhận dx mail thông báo là e sử dụng nhiêu đó tiền thôi ah.tiếng nhật r dở ,ko biết có nới chuyện dx với ngta ko nữa.:((

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Bây giờ e chưa biêta được nội dung mua là gì.tại vì e chỉ mới nhận dx mail thông báo là e sử dụng nhiêu đó tiền thôi ah.tiếng nhật r dở ,ko biết có nới chuyện dx với ngta ko nữa.:((
Vậy chờ vài hôm nữa sẽ xem đc thông tin cụ thể mua hàng ở đâu nhé.

Mandy

Kohai Học Việc
Bh có cách nào nói cho ngta biết là mình ko sử dụng số tiền đó mua hàng ko ad

TiTi

Kohai Học Việc
Add cho e hỏi chút?
Giờ e ko biết ID và pass thì e phải làm thế nào để có thể check đc tài khoản ạ?
Tks add
Bạn đã từng đăng ký navi chưa mà không biết tài khoản? Nếu chưa đăng ký thì bạn đăng ký là vào xem được!

dat_shady

Thành Viên Mới
add làm ơn cho em hỏi . e đăng ký mãi cái e-navy mờ không được. nó báo sai tên hay số điện thoại ý. add chỉ giúp em với được hôk ạ
thanks add

Trần xuân Hùng

Thành Viên Mới
Mình cũng đã bị như vậy, b kiểm tra lại tên và họ có thể có ngược nhau đấy, cả ngày tháng năm sinh nữa.
Như của mình thì bị ngược cả , họ và tên、ngày và tháng.

vuongts

Thành Viên Mới
Mình cũng đã bị như vậy, b kiểm tra lại tên và họ có thể có ngược nhau đấy, cả ngày tháng năm sinh nữa.
Như của mình thì bị ngược cả , họ và tên、ngày và tháng.
Mình đổi đủ kiểu mà vẫn không đăng nhập vào được luôn >"<

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.