Help! Không xem được phim trên phimmoi.net

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Ad và mn giúp đỡ với. Làm sao để xem đc phim trên web phimmoi.net mình xem trên đt thoại thì đc mà trên máy tính thì lại ko xem đc. Trên máy tính các trang xem phim khác mình vẫn xem bt mà cái trang này nó lại ko xem đc. Có ace nào giống như mình không.
Mn chỉ cho mình cách xem phim trên máy tính ở trang phimmoi.net này với.
Thank ad và mn

Setsuna

Sempai Gương Mẫu
không xem được ở đây là không truy cập được luôn hay là truy cập vào trang đó được nhưng khi mở film nào đó lên coi thì không được ????... với có báo lỗi gì ko

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
không xem được ở đây là không truy cập được luôn hay là truy cập vào trang đó được nhưng khi mở film nào đó lên coi thì không được ????... với có báo lỗi gì ko
vẫn truy cập vào bình thường nhưng mà lại không xem được 1 phim nào

Setsuna

Sempai Gương Mẫu
đã check... cũng lỗi... nó quăng nguyên cái message lỗi vào mặt.... không tải video được... vãi :v ... thử qua vpn vn cũng vậy... có thể do cái trang này rồi

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
đã check... cũng lỗi... nó quăng nguyên cái message lỗi vào mặt.... không tải video được... vãi :v ... thử qua vpn vn cũng vậy... có thể do cái trang này rồi
bạn cũng thế ah. chán nhỉ. nhưng ở điện thoại thì lại xem được không hiểu tại là tại sao

Kono_chan

Thành Viên Mới
Mạng chỗ mình thì máy tính k vào được trang luôn í, còn đt thì vào được nhưng k phát video được, nó cứ đứng yên đen thui hoặc báo lỗi video, trong khi các trang phim khác thì hoàn toàn bình thường.
Chắc là tại bản thân trang này rồi bạn ạ :eek:

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Mạng chỗ mình thì máy tính k vào được trang luôn í, còn đt thì vào được nhưng k phát video được, nó cứ đứng yên đen thui hoặc báo lỗi video, trong khi các trang phim khác thì hoàn toàn bình thường.
Chắc là tại bản thân trang này rồi bạn ạ :eek:
tôi vẫn xem được trên đt bình thường nhé chỉ có máy tính là ko xem đc ko biết là tại sao

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
chán nhỉ. thế các bác hay cày phim trang nào vậy cho mình xin 1 trang xem phim đê
thank ace

@NohairSama

Kohai Học Việc
Ở nhật do lý do bản quyền nên các trang phim ở Việt Nam dần dần sẽ khó có thể xem ở Nhật nhé.
Bạn vẫn có thể vào phimmoi.net xem bình thường với điều kiện phải thay đổi proxy hoặc ip
Trên chrome thì bạn có thể cài extension để ẩn ip.
Nhưng khi dùng ẩn ip thì tốc độ mạng sẽ chậm lại.
Hiện tại thì trang phimbathu vẫn còn đang xem được bình thường nên các bạn tranh thủ.
Thân ái....

Setsuna

Sempai Gương Mẫu
xài tor + vpn server fpt còn không coi được nữa ... proxy si nhê gì nổi =="

@NohairSama

Kohai Học Việc
Tất nhiên dùng tor hay thay đổi ip liên tục thì sẽ quay rất chậm đồng nghĩa với việc bạn tốn nhiều thời gian chờ.Còn việc truy cập vào web thì vẫn bình thường.
Bạn có thể dùng extension hotspot shield thêm vào chrome rồi kiểm tra nhé.Vì mình vào xem được

Setsuna

Sempai Gương Mẫu
còn tùy thằng isp nữa :v ... mạng thằng wimax (au) thì không load được... nhưng chuyển qua lte docomo vào bằng chrome bình thường chả cần dùng đến gì cả :))) ... quan trọng vẫn thằng isp thôi :)))

@NohairSama

Kohai Học Việc
còn tùy thằng isp nữa :v ... mạng thằng wimax (au) thì không load được... nhưng chuyển qua lte docomo vào bằng chrome bình thường chả cần dùng đến gì cả :))) ... quan trọng vẫn thằng isp thôi :)))
Mình dùng wimax của au mà!!
Miễn sao ẩn được vị trí đang truy cập ở Nhật là ok!

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu

Ở nhật do lý do bản quyền nên các trang phim ở Việt Nam dần dần sẽ khó có thể xem ở Nhật nhé.
Bạn vẫn có thể vào phimmoi.net xem bình thường với điều kiện phải thay đổi proxy hoặc ip
Trên chrome thì bạn có thể cài extension để ẩn ip.
Nhưng khi dùng ẩn ip thì tốc độ mạng sẽ chậm lại.
Hiện tại thì trang phimbathu vẫn còn đang xem được bình thường nên các bạn tranh thủ.
Thân ái....
Trên đt tôi dùng trình duyệt safari vẫn xem bt có đổi proxy hay ip đâu. Muốn xem trên máy tính mà ko đc.

Sửa lần cuối:

Hữu Đan

Kohai Học Việc
Ad và mn giúp đỡ với. Làm sao để xem đc phim trên web phimmoi.net mình xem trên đt thoại thì đc mà trên máy tính thì lại ko xem đc. Trên máy tính các trang xem phim khác mình vẫn xem bt mà cái trang này nó lại ko xem đc. Có ace nào giống như mình không.
Mn chỉ cho mình cách xem phim trên máy tính ở trang phimmoi.net này với.
Thank ad và mn

- Lỗi mà bạn Phát Đạt đang gặp là lỗi về Server nhé!
Tức là trang phimmoi.net xem bằng laptop từ server của Nhật thì ko được, bạn dùng Vpngate Client để chọn server của VN là xem được thôi.
- Đây là link phần mềm: http://download.vpngate.jp/common/cd.aspx/vpngate-client-2015.09.10-build-9570.133508.zip
- Cách làm thì đơn giản bạn xem hình nhé:
+B0: Tải phần mềm về, giải nén, cài đặt bình thường.
+B1: Mở phần mềm lên và chọn như hình:

+B2: Chọn 1 trong những server của VN.

+B3:

Và đây là kết quả:

Zuni

Kohai Học Việc
Mình thỉnh thoảng cũng vậy...
Khá là thích page phimmoi mà hay bị lỗi quá...
Bạn thử xem trên hdsieunhanh.com hoặc phimbathu.com xem

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.