huỷ sim soffbank

Chuotbunsu

Thành Viên Mới
Chả là mình đọt vừa roiif có nhờ bên cty dk sim dùm mấy bạn học sinh mới qua, nhưng mình thì nhờ bên cty dk sim Au nhưng khi làm thì bên ấy lại làm sim soffbank, bạn mình thì đã lỡ mua máy Au, mình bảo là mấy anh huỷ sim dùm e thì bên ấy bảo là nếu huỷ tụi em sẽ bị phạt, giấy tờ thì tụi em chỉ chụp hình gởi qua chứ k đưa giấy tờ gốc, ad giúp dùn tụi e

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chả là mình đọt vừa roiif có nhờ bên cty dk sim dùm mấy bạn học sinh mới qua, nhưng mình thì nhờ bên cty dk sim Au nhưng khi làm thì bên ấy lại làm sim soffbank, bạn mình thì đã lỡ mua máy Au, mình bảo là mấy anh huỷ sim dùm e thì bên ấy bảo là nếu huỷ tụi em sẽ bị phạt, giấy tờ thì tụi em chỉ chụp hình gởi qua chứ k đưa giấy tờ gốc, ad giúp dùn tụi e
Làm gì có công ty nào như thế?
Bạn cho cái tên địa chỉ của cái cty mà bạn nói xem nào?

Trên nguyên tắc điện thoại có thể đk online đc.Giấy tờ chỉ cần chụp ảnh gửi qua mạng là đc.
Khả năng bạn bị lừa rồi,có thể người đó đk lấy máy đt rồi tháo sim ra chỉ gửi sim cho bạn.
Bạn hãy liên lạc trực tiếp với người đó để giải quyết,và nói nếu ko bồi thương thì sẽ báo cảnh sát.

Giấy tờ tuỳ thân chỉ nên gửi cho những ai mà tin tưởng đc thôi. iSempai cũng có nhận đc giấy tờ tuỳ thân của mấy chục bạn nhờ đk wifi hộ nhưng ko bao h để lộ thông tin cá nhân đó.

Chuotbunsu

Thành Viên Mới
Mình chỉ gởi ảnh giấy tờ thôi bạn chứ mình ko gởi giấy tờ gốc địa chỉ đây bạn 東京都北大塚2-12-12岡ビル33号

Chuotbunsu

Thành Viên Mới
Bạn ơi trong trường hợp này bạn mình có thể ra soffbank huỷ sim k bạn, do bạn mình k kí bất kì hợp đồng nào cả

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình chỉ gởi ảnh giấy tờ thôi bạn chứ mình ko gởi giấy tờ gốc địa chỉ đây bạn 東京都北大塚2-12-12岡ビル33号
Tên cái cty mà bạn nói đó là gì?
Có địa chỉ website ko?

chỉ cần là ảnh của giấy tờ như thẻ ngoại kiều passport là cũng có thể đk được nhé.Cho dù bạn có ko ký cái gì cả.
Bây h bạn ra softbank hủy thì tất nhiên là đc vì trên lý thuyết chủ hợp đồng là bạn của bạn mà.
Nhưng tiền phạt hết bao nhiêu thì mình ko rõ.

Chuotbunsu

Thành Viên Mới
Vậy mình hiểu rồi ad, cảm ơn ad, chắc mấy bạn mình bị dụ roiif

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.