Hướng Dẫn Hướng dẫn dịch từ tiếng nhật sang tiếng việt.

huutho

Kohai Học Việc
Ko biết bài viết mình có hưu ích ko nhưng thei mình thì rất rất hữu ích. Nó giúp mình sóng sót ở nhật hơn 1.5 năm mà ko phụ thuộc mào một loại cò nào.
Khi dùng điện thoại thoobg minh cả androi với ios thì việc đầu tiên mình làm là tải phần mềm dịch của google cả ios củng có. Với ios thì tải tải thêm chrome nữa. Sau khi tải xong cài đạt ra. Khi vào một trang wep nào đối đối với adroi thì hầu như đều có thể dịch mọi trình duyệt còn ios thì lấy đường dân đó chạy trên Chrome để đk dịch
Khi bạn dịch rồi thì tất cản bạn có thể tự tìm hiểu mydocomo hàng tháng nó trừ bao nhiêu và biết chi tiết đk nó trừ cái gì. Bạn có thể biết có nó cài thêm gì vào đó và hủy nó đi. Củng có thể mua hàng trên amazon. Jmoty hay yahoo.jp.....
Tại nó dịch hết sang tiếng việt rồi. Mình củng chia sẻ các bạn nên tự đăng kí đt ko nên qua cò mồi. Vừa tốn kém lại nhiều rủi ro. Bạn hảy chuânr bị vài câu tiêng nhật cơ bản sau đó ra nói với nhà mạng là ng ta hiểu cầm đt có app dịch để có thể dịch nhưng câu mình muốn truyền đat. Đừng tự biến mình đồ ngóc trong mắt người khác. Bạn cứ vổ béo cò để có sinh sôi sôi và hút máu nhưng người thiếu hiểu biết như bạn. Chúc các bạn luôn may mắn. Nhìu sức khoẻ để cống hiến vì một đất nước con người việt nam văn vinh...

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.