Hướng dẫn đăng ký sim giá rẻ Mineo <Clip>

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình mới làm clip hướng dẫn đăng ký sim giá rẻ của Mineo.
Mọi người xem tham khảo và làm theo như trong clip là có thể đăng ký đc nhé.
Lưu ý phải có thẻ Credit thì mới có thể đăng ký được nhé.

Và khi sau khi kết thúc bước nhập thông tin thẻ Credit thì sang bước tiếp theo sẽ phải up hình ảnh giấy tờ cá nhân (thẻ ngoại kiều 2 mặt,hoặc bằng lái xe) thì mới hoàn tất được thủ tục đăng ký :)

Luubinh

Thành Viên Mới
Ad ơi, cho t hỏi, t con gái nên ngu ngơ khoản này mong ad giúp đỡ :)
T sag thág 4 và có đăng kí dùng mạng au, nhưng đắt quá nên ko muốn dùng nữa, hiện tại t vẫn đang nợ tiền nhà mạng. T tính tháng này lĩnh lương oy đi trả tiền mạng + huỷ dịch vụ ( chắc pí và pạt các kiểu cũng mất 4 man nhỉ :( ) T muốn hỏi là sau khi huỷ dịch vụ các kiểu của au oy, t dùng chính máy điên thoại của au này đăng kí sim của Mineo có được ko ah? Hay pải làm bước nào nữa mới sử dụng đc điện thoại này?
Ah, t hiện đang dùng ip6 thường ah!
Mong sớm nhận được câu trả lời của ad ah.

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi, cho t hỏi, t con gái nên ngu ngơ khoản này mong ad giúp đỡ :)
T sag thág 4 và có đăng kí dùng mạng au, nhưng đắt quá nên ko muốn dùng nữa, hiện tại t vẫn đang nợ tiền nhà mạng. T tính tháng này lĩnh lương oy đi trả tiền mạng + huỷ dịch vụ ( chắc pí và pạt các kiểu cũng mất 4 man nhỉ :( ) T muốn hỏi là sau khi huỷ dịch vụ các kiểu của au oy, t dùng chính máy điên thoại của au này đăng kí sim của Mineo có được ko ah? Hay pải làm bước nào nữa mới sử dụng đc điện thoại này?
Ah, t hiện đang dùng ip6 thường ah!
Mong sớm nhận được câu trả lời của ad ah.
Nếu chưa trả hết tiền của bên AU thì máy sẽ bị khoá khả năng cao là ko dùng đc mạng giá rẻ.
Sau khi trả hết rồi thì họ sẽ ko khoá nữa thì sử dụng đc.
Lưu ý phải có thẻ credit thì mới đk đc sim của bên Mineo nhé.

Luubinh

Thành Viên Mới
Nếu chưa trả hết tiền của bên AU thì máy sẽ bị khoá khả năng cao là ko dùng đc mạng giá rẻ.
Sau khi trả hết rồi thì họ sẽ ko khoá nữa thì sử dụng đc.
Lưu ý phải có thẻ credit thì mới đk đc sim của bên Mineo nhé.
Hj, cám ơn ad, cũng đag đau đầu vụ thẻ credit đây ah, nhưng t chỉ có mỗi máy au thôi. Ah, điện thoại này t mua đứt lun oy mà vẫn bị khoá í ah? Hôm nay t mới đăng kí cái thẻ của aone mà ko bít đc ko nữa :')

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Hj, cám ơn ad, cũng đag đau đầu vụ thẻ credit đây ah, nhưng t chỉ có mỗi máy au thôi. Ah, điện thoại này t mua đứt lun oy mà vẫn bị khoá í ah? Hôm nay t mới đăng kí cái thẻ của aone mà ko bít đc ko nữa :')
Nếu là đã mua đứt rồi thì ko bị khoá đâu nhé.

sunflowers218

Kohai Học Việc
Ad ơi.cho e hỏi chút. bây giờ e muốn mua sim của Au xong đăng ký Mineo sử dụng.đăng ký cách ntn thì hợp lý thế ad?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi.cho e hỏi chút. bây giờ e muốn mua sim của Au xong đăng ký Mineo sử dụng.đăng ký cách ntn thì hợp lý thế ad?
Mua sim của Au rồi lại đi đk sim của Mineo nữa để làm gì??

Vietha

Kohai Học Việc
Mình đăng kí sim data mấy lần mà lần nào cũng bị từ chối là thế nào vậy?add vó biết tại sao ko?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Bạn ơi.cho m hỏi.m ko có thẻ visa thì mượn tài khoản của ngkh có đc ko????
Đc bạn nhé.
Mình cũng đk hộ vài người bằng thẻ của mình rồi. Mặc dù là đk bên biglobe và rakuten nhưng bên mineo chắc cũng k có gì khác đâu.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình đang nợ nhà mang AU khoảng 3 man.nhưng mình chỉ đăng kí sim data,mà sim data thì đâu cần up thông tin cá nhân
Vẫn có họ tên,ngày tháng năm sinh mà bạn.
Thôi trả họ đi rồi hãy đăng ký nhé :)

Vietha

Kohai Học Việc
Vẫn có họ tên,ngày tháng năm sinh mà bạn.
Thôi trả họ đi rồi hãy đăng ký nhé :)
Nợ mạng chắc ko liên quan vì mình mới đăng kí sim nghe gọi Uqmobile cách đây 1 tháng.đăng kí trực tiếp với nhân viên của họ ở siêu thị edion.lần này muốn đăng kí sim data cho bạn nhưng siêu thị xa quá ngại đi nên mới đăng kí qua mạng nhưng ko đc.chắc phải đăng kí trực tiếp thôi
Tiền mạng đó mình cũng sẽ trả nhưng chắc vài tháng nữa vì đang túng
Cảm ơn admin nhé

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.