Hướng dẫn chuyển đổi gói cước hoặc hủy hợp đồng wifi UQ wimax w01

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Linh

Kohai Học Việc
Nhờ ad và mọi người hướng dẫn giúp mình. Mình mới đăng kí cục UQ wimax w01 cứ đến tầm 7gb là chậm như 2g vậy. Bây giờ có thể thay đổi gói cước hoặc hủy hợp đồng được không? Nếu hủy hợp đồng thì phạt mất bao nhiêu?. Mong mọi người giúp đỡ.

Linh

Kohai Học Việc
Ad ơi như mình tham khảo thì chuyển sang sóng wimax thì sẽ ko bị, mình ko biết chuyển cái đó ở phần nào vây?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Bạn đăng ký dịch vụ của GMOBB hay là của BIGLOBE?
Mỗi dịch vụ thì tiền phạt hợp đồng khác nhau nhé.
Và bạn đăng ký gói cước là dùng không giới hạn dung lượng hay là chỉ dùng trong 7GB?

cách thay đổi về sóng Wimax2+ làm như sau
chọn [通信モード設定]
chọn cái [ハイスピード]←đây là chế độ dùng sóng Wimax2+ (không bị giới hạn trong 7GB)

Linh

Kohai Học Việc
À ad ơi từ trước đến giờ mình vẫn để ở sóng wx2+hs. Chắc do đăng kí gói cước rồi. Mình thấy của bọn nó trên màn hình hiện truyền dữ liệu 7G còn của mình hiện 15G. Giờ mình ra cửa hàng chuyển gói cước có được ko ad?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
À ad ơi từ trước đến giờ mình vẫn để ở sóng wx2+hs. Chắc do đăng kí gói cước rồi. Mình thấy của bọn nó trên màn hình hiện truyền dữ liệu 7G còn của mình hiện 15G. Giờ mình ra cửa hàng chuyển gói cước có được ko ad?
Bạn đk ở đâu thì hỏi ở đó mình ko thể trả lời kiểu mập mờ ko rõ bạn dùng dịch vụ của ai gói cước như thế nào đc :(

Linh

Kohai Học Việc
Khi đăng kí mình nhờ đăng kí tên người khác, bây giờ mình có thể sang tên được không? Mình mới dùng được tháng thứ 2.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Khi đăng kí mình nhờ đăng kí tên người khác, bây giờ mình có thể sang tên được không? Mình mới dùng được tháng thứ 2.
Mình đã nói rồi ko thể trả lời đc vì ko biết bạn sử dụng dịch vụ nào.

Bạn thử tưởng tượng 1 người hỏi đi ăn ở Hà Nội với 100k VND có no đc ko?
Làm sao mà trả lời đc đúng ko? vì đâu có biết là đi ăn ở quán gì? cao cấp hay bình dân? :D

Vodanh2k

Kohai Học Việc
Ad cho em hỏi em đang ký gói không giới hạn nhưng chọn loại máy w01 màn hình cảm ứng. Mà máy của em hiện lên 7gb.em có phải chuyển đổi gì để sử dụng gói k giới hạn k?e sợ lại sử dụng ở gói cước giới hạn 7gb.mong ad chỉ giùm.

Vodanh2k

Kohai Học Việc

Muốn kiểm tra xem mình dùng gói nào thì làm thế nao vậy ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Muốn kiểm tra xem mình dùng gói nào thì làm thế nao vậy ad
Cái 7GB đó là hiện thị giới hạn khi sử dụng chế độ sóng LTE/4G.
Hiện tại em đang sử dụng chế độ sóng wimax2+ nên đừng quan tâm đến nó nhé.

Vodanh2k

Kohai Học Việc
Nhưng mà dữ liệu đó vẫn chạy mà. Và trong cài đặt mình cũng chỉnh được cái đó mà. Nghĩa là em vẫn sử dụng chế độ không giới hạn đúng k ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.