hỏi về tìm công việc haken.

Nguyễn Đình Hiền

Thành Viên Mới
admin và mọi người cho mình hỏi: mình là thực tập sinh, đến tháng 10 này mình hết hợp đồng 3 năm. Mình có bằng đại học, mình muốn kiếm việc theo Haken để ở lại có được không? ai có chỗ nào giới thiệu giúp mình với! Cảm ơn nhiều lắm!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
admin và mọi người cho mình hỏi: mình là thực tập sinh, đến tháng 10 này mình hết hợp đồng 3 năm. Mình có bằng đại học, mình muốn kiếm việc theo Haken để ở lại có được không? ai có chỗ nào giới thiệu giúp mình với! Cảm ơn nhiều lắm!
Thực tập sinh thì bắt buộc phải về nước nhé bác.
Sau đó mới quay lại được với dạng kỹ sư,du học v..v..
bởi vì thực tập sinh là chương trình trao đổi đào tạo lao động giữa 2 quốc gia nên sau khia hoàn thành phải quay trở về đúng như cam kết.

Ta Viet Anh

Thành Viên Mới
Chào isempai. Hiện tại minh đang hoc senmon, nhưng hoc nó không được hiệu quả. minh cung có bằng cao đẳng ở Vn rui. bây h minh muốn chuyển visa du hoc sinh sang đi lam. thi isempai có biết công ty Nhật nào giơi thiệu việc làm kiểu như vậy ko. thi chi giúp minh với.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chào isempai. Hiện tại minh đang hoc senmon, nhưng hoc nó không được hiệu quả. minh cung có bằng cao đẳng ở Vn rui. bây h minh muốn chuyển visa du hoc sinh sang đi lam. thi isempai có biết công ty Nhật nào giơi thiệu việc làm kiểu như vậy ko. thi chi giúp minh với.
Chào bạn
Nếu là bằng đại học VN thì dễ chứ bằng cao đẳng thì mình cũng ko rõ.
Các công ty tuyển dụng của Nhật thì họ chỉ tuyển những ai đã tốt nghiệp đh VN,hoặc đh cao đẳng ở Nhật.

Với bằng cao đẳng ở VN mình nghĩ xin việc là rất khó cho dù có đủ điều kiện hồ sơ bạn ạ :(

Ráng học nốt senmon ở đây đi rồi tính tiếp đừng bỏ dở vậy thì lỡ hết.

Shengli

Kohai Học Việc
Bạn muốn chuyển visa đi làm , ở Việt Nam bạn có bằng cao đẳng ngành gì

Shengli

Kohai Học Việc
Ở Việt Nam bạn học cao đẳng ngành gì vậy

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.