Help! Hỏi rút tiền từ RAKUMA

DHP

Thành Viên Mới
Mình có bán vài đồ trên Rakuma, người mua đã thanh toán và tiền đã vào nick rakuma của mình. Thế nhưng đến phần rút tiền thì mình không rút được. Mình định cho vào ゆうちょ銀行 và đã điền đầy đủ thông tin cần thiết, đến phần xác nhận thì thấy hệ thống báo, Tên mình nhập và tên trong tài khoản rakuten là khác nhau(mình dùng nick rakuten) mình ấn chấp nhận. Và nó hiện ra thông báo này " ご登録されている楽天会員情報と別の名義はご登録いただけません。
別の名義をご登録いただいた場合、売上金の引き出しができない可能性がありますのでご注意ください
。" mình ấn đồng ý thì cũng bị lỗi. Mình có qua lại tài khoản Rakuten để đổi lại tên sao cho khớp với tên trên sổ Bưu điện, rồi quay trở lại rút tiền thì đi tiếp được, cơ mà đến phần 確認して次へ mình click vào thì xuất hiện lỗi
お客様は現在ご利用できない状態になっております。
Mình bây giờ phải làm sao ạ :(
お願いします。

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Tr
Mình có bán vài đồ trên Rakuma, người mua đã thanh toán và tiền đã vào nick rakuma của mình. Thế nhưng đến phần rút tiền thì mình không rút được. Mình định cho vào ゆうちょ銀行 và đã điền đầy đủ thông tin cần thiết, đến phần xác nhận thì thấy hệ thống báo, Tên mình nhập và tên trong tài khoản rakuten là khác nhau(mình dùng nick rakuten) mình ấn chấp nhận. Và nó hiện ra thông báo này " ご登録されている楽天会員情報と別の名義はご登録いただけません。
別の名義をご登録いただいた場合、売上金の引き出しができない可能性がありますのでご注意ください
。" mình ấn đồng ý thì cũng bị lỗi. Mình có qua lại tài khoản Rakuten để đổi lại tên sao cho khớp với tên trên sổ Bưu điện, rồi quay trở lại rút tiền thì đi tiếp được, cơ mà đến phần 確認して次へ mình click vào thì xuất hiện lỗi
お客様は現在ご利用できない状態になっております。
Mình bây giờ phải làm sao ạ :(
お願いします。
Trời đất,tại sao thông tin quan trọng như tên-tuổi mà lại ko chú ý điền cho đúng vậy.

Ở những trang mạng xã hội thì điền sai vô tư,còn ở các dịch vụ buôn bán thì yêu cầu cần thiết phải điền đúng.

Cách tốt nhất là tại Rakuma em vào ヘルプ→販売のQ&A→販売代金の受け取り→振込申請について→問い合わせる
Sẽ hiển thị box để e điền thư hỏi đáp đến hệ thống.
Em hãy trình bày là do lúc đk đã điền nhầm tên nên ko thể nhận tiền đc. Và nhờ họ sửa lại cho để có thể nhận đc tiền.

DHP

Thành Viên Mới
Mình đã hoàn thành xong giao dịch. Hoá ra lúc đấy mình rút tiền buổi tối. Không phải giờ hành chính nên mình nghĩ không được. Đến sáng ngày hôm sau thì đã rút được rồi ạ. Rất cảm ơn ad.

Moriyama

Thành Viên Mới
Cho mình hỏi nhập số thẻ 3số với 7sô là những số nào vậy
Trên thẻ có 5số và 8số mà.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.