Hỏi Hỏi kiểm tra tiền ゆうちょダイレクト bị vướng mắc

Shengli

Kohai Học Việc
Ad giúp đỡ mình kiểm tra đến bước này bị vướng như trong ảnh

Mr.Dinh

Kohai Học Việc
Cái này là bạn đang ký To-kun(là thiết bị hiển thị mật khẩu ngẫu nhiên khi thực hiện lệnh chuyển tiền bằng internet) bạn phải đợi vài ngày khi nhận dk cái này mới có thông số của cái thiết bị đó nhập vào là ok. Khi chuyển tiền bạn bấm nút khoanh tròn đó nó hiện lên mật khẩu để bạn thực hiện lệch chuyên tiền bạn nha

Shengli

Kohai Học Việc
thể nào mình ko kiểm tra được , hôm đầu đăng ký mình kiểm tra tiền đc , hn mình chuyển tiền vào để kiểm tra thử thì ko đc , thế làm sao mà piết đc cái số đó để nhập vào hay bưu điện nó gửu về cho mình , mong bạn giúp đỡ

Mr.Dinh

Kohai Học Việc
Cái này không liên quan gì đến việc bạn kiểm tra tiền nha. Bạn vẫn kiểm tra tiền đk như bình thường. Bạn phải đợi bưu điện họ chuyển thiết bị về đến nhà mình rồi mở ra làm theo ảnh hướng dẫn mà bạn pos đó nha. con việc kiểm tra tiền vì do bạn đk sử dụng to-kun nên khi bạn vào kiểm tra tiền nó yc xác nhận thiết bị. Nhung nếu chưa nhận dk thiết bị thì bạn chọn là để sau, mình nhớ chắc chắn là có phần chọn để sau

Shengli

Kohai Học Việc
Cảm ơn bạn mình kiểm tra đc tiền rồi , còn cái トークン là phải đợi bưu điện gửi về mình mới kiểm tra đc nhỉ

ngovohoangquan

Kohai Gương Mẫu
thể nào mình ko kiểm tra được , hôm đầu đăng ký mình kiểm tra tiền đc , hn mình chuyển tiền vào để kiểm tra thử thì ko đc , thế làm sao mà piết đc cái số đó để nhập vào hay bưu điện nó gửu về cho mình , mong bạn giúp đỡ
cái đầu bạn chọn cái mã sau cái máy nhỏ .... còn cái sau là mã lấy từ trên máy

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Bạn có piết hình thức トークン là ntn ko, bạn giải thích hộ mình đc ko
tokun nó chỉ là cái máy nhỏ. tác dụng để chuyển tiền ATM thôi bạn à.
ví dụ bạn đang đi đâu , mà cần chuyển tiền thì có thể dùng nó.

Mr.Dinh

Kohai Học Việc
トークン là thiết bị mã hoá riêng rành cho tài khỏn của bạn. Nó có chức năng là hiển thị dãy số ngẫu nhiên. Dãy số đó là mật khảu để bạn khớp lệnh chuyển tiền
Nếu a đó biết mật khẩu và id để đăng nhập vào tk của bạn mà ko có thiết bị đó thì cũng ko chuyển đk tiền

Shengli

Kohai Học Việc
トークン là thiết bị mã hoá riêng rành cho tài khỏn của bạn. Nó có chức năng là hiển thị dãy số ngẫu nhiên. Dãy số đó là mật khảu để bạn khớp lệnh chuyển tiền
Nếu a đó biết mật khẩu và id để đăng nhập vào tk của bạn mà ko có thiết bị đó thì cũng ko chuyển đk tiền
Cảm ơn bạn nhé, bạn hướng dẫn cụ thể giúp mình cách chuyển tiền qua トークン đc ko , mình chưa chuyển lần nào

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.