Tư Vấn Hỗ trợ việc làm ở khu vực Tokyo

Nguyễn Quỳnh Anh

Thành Viên Mới
(Góc tuyển dụng)

Hiện tại mình đang làm cho 1 công ty tuyển dụng việc làm ở Tokyo, bên mình hỗ trợ tư vấn ngành nghề miễn phí cũng như giới thiệu các mối công ty cho sinh viên sắp ra trường và có định hướng ở lại Nhật Bản làm việc. Đặc biệt là những bạn có tiếng Nhật tốt (N3 trở lên) và tiếng Anh cơ bản. Nếu bạn nào có ý định hoặc muốn tìm hiểu thêm thì nhắn tin trên diễn đàn hoặc email cho mình qua địa chỉ này nhé charlotte@gl-navi.co.jp

Khi gửi các bạn gửi theo mẫu sau:
Mong muốn tìm công việc làm thêm hay làm chính (full time)
Họ tên, Trình độ tiếng Nhật hiện tại, Đã có bằng tốt nghiệp đại học hay chưa.

Các chuyên viên tư vấn đều là những người có kinh nghiệm dày dặn và các cty được giới thiệu là những công ty trong nước và quốc tế đa dạng nhiều ngành nghề.

Bên cạnh đó, bên mình cũng hỗ trợ việc làm thêm, các bạn có thể tìm hiểu thêm qua website này dành riêng cho baito
http://ryugakusei-baito.com/

Chúc các bạn tìm được việc làm như ý.

Namrobin

Kohai Học Việc
(Góc tuyển dụng)

Hiện tại mình đang làm cho 1 công ty tuyển dụng việc làm ở Tokyo, bên mình hỗ trợ tư vấn ngành nghề miễn phí cũng như giới thiệu các mối công ty cho sinh viên sắp ra trường và có định hướng ở lại Nhật Bản làm việc. Đặc biệt là những bạn có tiếng Nhật tốt (N3 trở lên) và tiếng Anh cơ bản. Nếu bạn nào có ý định hoặc muốn tìm hiểu thêm thì nhắn tin trên diễn đàn hoặc email cho mình qua địa chỉ này nhé charlotte@gl-navi.co.jp

Khi gửi các bạn gửi theo mẫu sau:
Mong muốn tìm công việc làm thêm hay làm chính (full time)
Họ tên, Trình độ tiếng Nhật hiện tại, Đã có bằng tốt nghiệp đại học hay chưa.

Các chuyên viên tư vấn đều là những người có kinh nghiệm dày dặn và các cty được giới thiệu là những công ty trong nước và quốc tế đa dạng nhiều ngành nghề.

Bên cạnh đó, bên mình cũng hỗ trợ việc làm thêm, các bạn có thể tìm hiểu thêm qua website này dành riêng cho baito
http://ryugakusei-baito.com/

Chúc các bạn tìm được việc làm như ý.
Giới thiệu việc đi shyu hay là baito ạ?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.